Jamani natafuta email address ya asha migiro nimuonyeshe unyama unaofanywa na serikali ya tanzania. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani natafuta email address ya asha migiro nimuonyeshe unyama unaofanywa na serikali ya tanzania.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Nov 13, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Jamani naombeni sana kama mtu anayo au anajua namna ya kuipata email address ya deputy secretary wa UN
    Bi Asha Migiro ili tumfikishie ujumbe huu hapa chini ili ajionee mwenyewe human right violation inayofanywa na
    Tanzania regime kwa raia wake kusudi langu kwake ni moja tu akiwa kama mmoja wa wasimamizi wa human right
    UN naomba tamko lake dhidi ya unyama huu unaofanywa na Tanzania Regime in the name of keeping Peace.
    nimeshatuma email kadhaa UN kupitia anuani zifuatazo


    [TABLE="class: tblFactSheet, width: 1"]
    [TR]
    [TD="class: content"]unicdc@unicwash.org New York kwa bwana wiliiam Davis.

    unic.daressalaam@unic.org
    namba ya simu 202 331 8670.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    [​IMG]
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Mkuu pia na ya ICC hasa hasa Ocampo wadau tuwatumie hawa watu,email ya Ocampo plz
     
  3. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,274
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    Hii ni hatari sana tena kinyume kabisa na haki za kibinadamu. Inakuwaje msichana asiye na madhara(kumbuka alijificha kuepusha shari) ashughulikiwe na askari wa kiume zaidi ya kumi. Ni kweli yeye ni hatari kiasi hicho!?Kweli ukiipata e-mail mtumie bana
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,850
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    migiro ni product ya ccm,kesi ya nyani unampelekea tumbili,.kwa ufupi nchi zote za magharibi zinaside na ccm sabbu wanafaidi resource zetu,beat it
     
  5. p

    politiki JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    akiwa kama kiongozi wa UN anawajibika kujibu email hii kwa sababu inahusu human rights violation kwa email yake ndio tunaweza kumuhukumu
    na pia tunaweza ku hold accountable for her actions. na pia kumbuka email yangu copy itakwenda kwa bosi wake na pia mama Clinton hili iwe
    kama kumbukumbu ya matendo ya serikali ya Tanzania inayokaa UN kinafiki kulaani nchi zingine zinazotesa raia wake.
     
  6. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,020
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Migiro alikuwa muamini wa serikali kandamizi hawezi kutenda haki!
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,125
    Likes Received: 2,112
    Trophy Points: 280
    Migiro ni wale wale tu.
     
  8. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    kwani we unadhani hajui kinachoendelea?............anajua sana tena kila kitu ila atafanya nini tena wakati naye ni wale wale tu.
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
  10. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,915
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
  11. u

    ureni JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,073
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Du sasa huyo mdada alikua anafanya nini,alikua anaandamana?Sasa hapo polisi wangefanyeje?wangemwacha kwenye mtaro?mimi sioni kama hapo kunaunyanyasaji wa kutisha,UN pale wameshaona high profile unyanyasaji,kama ule wa Gadaffi,askari wanalishwa viagra wakafanye mambo ya ukweli kwa jamii ya watu wengi,lakini kwa hiyo ya mdada mmoja anatolewa kwenye mtaro na askari polisi sidhani kama watastuka sana,mie naona ndio watazidi kuisifia Tanzania kwa ukarimu wa askari kwa watu wake.UN pale wameshaona unyanyasaji wa Ginocide Rwanda watu elfu 10,000 wanauwawa kwa wakati mmoja hapo ndio UN watashtuka lakini hiyo picha kwao haitakua deal sana.Nafikiri umeelewa ushauri wangu.
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,751
    Likes Received: 1,128
    Trophy Points: 280
  13. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Huyo Migiro anajua na anaona kila kitu!Sidhani kama atakuwa na msaada wowote kwa hilo mkuu.Ndio walewale tu.
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana nawe mkuu she is part of that na anausaka urais so hawezi kusikiliza dawa ni ku document kila kitu upeleka EU na huko US wajionee wenyewe Migiro si msaada na yeye anawaza kama wao tu
     
  15. R

    RMA JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 410
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unadhani Asha Rose Migiro anaweza kuwashitaki magamba wenzake? Usipoteze muda! Kinachohitajika ni nguvu ya umma peke yake!
     
  16. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,263
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa nini usipeleke tume za haki za binadamu za kimataifa? na hata LHRC ya hapa bado hawajaichakachua ki-ivyo
     
Loading...