Jamani Naomba Msaada Nikivua Nguo (t Shirt) Inapiga Shoti. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Naomba Msaada Nikivua Nguo (t Shirt) Inapiga Shoti.

Discussion in 'JF Doctor' started by Mavella, Jul 11, 2012.

  1. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani Si Utani Ninatatizo Kila Nikivua Tshirt Inatokea Cheche Kama Vile Kupiga Shoti Je Hii Ni Nini?
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,332
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    ni usumaku tu huo
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Unatakiwa uende tanesco kuwauzia huo umeme (natania )
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,467
    Trophy Points: 280
    kuwa uyaone aisee
     
  5. E

    Elishaosati Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Static electricity
     
  6. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 6,663
    Likes Received: 3,317
    Trophy Points: 280
    Lazima itakuwa ni aina ya tshirt ya michezo,yenye mchanganyiko wa polyester kwa wingi,wakati inapokuwa mwilini hukusanya joto na pia nyuzinyuzi zake hukamatana,wakati unapoivua nyuzi zile huachana katika hali fulani ya msuguano unaosababisha hicho unachokiona kama cheche,naamini huna tatizo lolote,zaidi labda wataalamu zaidi watajongea.
     
  7. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,455
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh! Sweeet u made ma day
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,449
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nenda kaulkize FB huku hamna dr wa mambo hayo
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145

    Hehehehe ....nafurahi kama nimekufanya ukafurahi mwaya Gaspery lasway !
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Jamani nivea .....umesahau kama tuna MziziMkavu na Riwa humu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,072
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hahahahaha..nimeipenda ii
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,507
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Heeh! Mkuu itakuwa ni Freemason tu hiyo! ohoo
     
  13. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 3,543
    Likes Received: 1,537
    Trophy Points: 280
    Hii mi naona ipelekwe kule jukwaa la joke.
     
  14. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,854
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Na aache kuvaa nguo za no smoking.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Ganja bhana--Mr Ebbo(rip)
     
  16. PASTOR JOSEPH

    PASTOR JOSEPH Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kama ni tatizo bac ni la aina yake.Pole na ufanye mpango uwaone wataalamu.
     
  17. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,689
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Duh!! umekomaa mkuu, nadhani ukiigusa Tv unaweza kupata HBO.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Haya sio maswali ya kidaktari, ni maswali ya gereji,lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,616
    Trophy Points: 280
    Mbona Swali lake kajibiwa na mkuu.@olyset net
    Lazima itakuwa ni aina ya tshirt ya michezo,yenye mchanganyiko wa polyester kwa wingi,wakati inapokuwa mwilini hukusanya joto na pia nyuzinyuzi zake hukamatana,wakati unapoivua nyuzi zile huachana katika hali fulani ya msuguano unaosababisha hicho unachokiona kama cheche,naamini huna tatizo lolote,zaidi labda wataalamu zaidi watajongea.
     
  20. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,616
    Trophy Points: 280
    Mbona Swali lake kajibiwa na mkuu.@olyset net
    Lazima itakuwa ni aina ya tshirt ya michezo,yenye mchanganyiko wa polyester kwa wingi,wakati inapokuwa mwilini hukusanya joto na pia nyuzinyuzi zake hukamatana,wakati unapoivua nyuzi zile huachana katika hali fulani ya msuguano unaosababisha hicho unachokiona kama cheche,naamini huna tatizo lolote,zaidi Mavella
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...