Jamani na mie mnikumbuke katika DUA zenu!!


Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
Dear JF sisters n bros....( wakuchakachua, kuchakachuliwa na kuchakachuana),


Jamani tukiendelea kumuombea Teamo na kabinti kake, Da Sophy na kadume ( another heartbreaker ahahha), may I send this request to you all.... safari yangu pia imefikia ukingoni. I have a scheduled CS for next wk tuesday 14thdec asubuhi saa mbili InshaAllah. CS due to medical reasons, I wd have loved to push....lakini ndivyo hivyo!

So plz nawaombeni mnikumbuke tu! Thanks a bunch!!:hug::hug::hug:
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
haya mama!....
NIMERUDI KWENYE SAFU YA WANAMAOMBI kwa kasi ya kimbunga.
kesi yako ni nzito lakin kwa maisha ya kisasa imeonekana ''kupendwa sana''.
bottom line nakuombea dua umtoe huyo kiumbe humo tumboni

ingawa kila nikiangalia tarehe za harus yako na siku ya kujifungua naona kama kuna UCHAKACHUAJI HAPO hapo:party:
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
usijali mpenz Mungu atakusaidia na habari zitakuwa njema kama furaha ya Teamo.wote ntawakumbuka katika maombi yangu ya usiku wa leo
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280
Mungu yupo pamoja nawe
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
kila la kheri Shishi...:teeth:
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
usijali mpenz Mungu atakusaidia na habari zitakuwa njema kama furaha ya Teamo.wote ntawakumbuka katika maombi yangu ya usiku wa leo
mama wa kwanza i am in love with your avator
 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,106
Likes
592
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,106 592 280
All the best darling..
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Mungu yupo pamoja nawe na utajifungua salama. Nitakukumbuka kwenye maombi yangu.
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
haya mama!....
NIMERUDI KWENYE SAFU YA WANAMAOMBI kwa kasi ya kimbunga.
kesi yako ni nzito lakin kwa maisha ya kisasa imeonekana ''kupendwa sana''.
bottom line nakuombea dua umtoe huyo kiumbe humo tumboni

ingawa kila nikiangalia tarehe za harus yako na siku ya kujifungua naona kama kuna UCHAKACHUAJI HAPO hapo:party:
ahahahhhaha, we acha bwana si kuna mtu kasema lazima u shake before use???? yaani we acha hiyo unasema kupendwa kwa CS, mie si mmoja wao.....due to very unavoidable medical reasons its the safest way! sio eti sipendi kuharibu mazingira downstairs!!!! LOL
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Ngoja niweke ratiba ya kwenda Altareni mpaka siku hiyo malaika wetu atakapo zaliwa! :angel:
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
20
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 20 135
All the best sweetness,u r in ma prayers.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,905
Likes
46,461
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,905 46,461 280
Hongera Shishi. Wasalimie Nai
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,458
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,458 280
Life is tough enough without having someone kick you from the inside.
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
ahahahhhaha, we acha bwana si kuna mtu kasema lazima u shake before use???? yaani we acha hiyo unasema kupendwa kwa CS, mie si mmoja wao.....due to very unavoidable medical reasons its the safest way! sio eti sipendi kuharibu mazingira downstairs!!!! LOL

hivi kwa nini watu wamejiwekea kupush ni jambo la kujivunia?
such painful and sometimes long procedure???
mie ningekuwa ndio wewe Shishi,ningefurahi nimepewa option ya CS
huko kijijini na sehemu nyengine watu hawana alternative zaidi ya kupush...
wengine tuna phobia ya kuzaa nadhani...:redfaces::redfaces::redfaces:
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
hivi kwa nini watu wamejiwekea kupush ni jambo la kujivunia?
such painful and sometimes long procedure???
mie ningekuwa ndio wewe Shishi,ningefurahi nimepewa option ya CS
huko kijijini na sehemu nyengine watu hawana alternative zaidi ya kupush...
wengine tuna phobia ya kuzaa nadhani...:redfaces::redfaces::redfaces:
haya mwanamke.....!
huu mjadala ni mrefu sana,miye nikiongea ninachokijua nitaonekana NAWADHALILISHA WANAWAKE.naomba nizihifadhi comments zangu kwenye hili kwasababu naamini wewe bado....
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
InshaAllah.YOU WILL DELIVER SAFE TUPO PAMOJA NAWE KWENYE MAOMBI
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
..........''nawe EVA utazaa kwa uchungu.......''! imendikwa hivyo kwenye vitabu vitakatifu.......so tunakuombea maneno hayo yatimie juu yako kwa furaha na uje ufurahie uzao wako......!
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
haya mwanamke.....!
huu mjadala ni mrefu sana,miye nikiongea ninachokijua nitaonekana NAWADHALILISHA WANAWAKE.naomba nizihifadhi comments zangu kwenye hili kwasababu naamini wewe bado....

tuko hapa kuelimishana,kwa nini utaonekana unadhalilisha wanawake tena???
mwenyewe umesema juzi mkeo alikuwa labour for almost 15 hours,can you imagine the pain..?
ni kweli mie bado na siyajui haya mambo,ila naongea ukweli ikifika zamu yangu kama kuna option nitachagua CS...
nalala nikiamka,namkuta mtoto wangu baaaaaaaaaaaaasi! :teeth::teeth::teeth:
 

Forum statistics

Threads 1,237,448
Members 475,533
Posts 29,288,625