Jamani msiwaaibishe waume zenu hivi hata kama wamewatenda: | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani msiwaaibishe waume zenu hivi hata kama wamewatenda:

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mwanza1969, Aug 16, 2012.

  1. m

    mwanza1969 Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hata kama wametutenda tusiwaaibishe hivi waume zetu
     

    Attached Files:

  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni kweli si jambo jema kudhalilishana kwa namna hii, lakini hapa ilikuwaje mwanaume mtu mzima mwenye familia yake apige picha za namna hii? Lengo lake lilikuwa ni nini? Na sasa hapa ni nani mwenye makosa? Yeye aliyepiga picha au huyo aliyeitoa hiyo picha?
    Mara nyingi huwa naona wanawake wanaojiuza mitandaoni ndiyo hupiga picha za namna hii kutafuta wateja, ila nimestaajabu kuona huyo mume wa mtu naye anapiga picha za namna hii, huku ni kujidhalilisha mwenyewe, lol!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    huyo mwanaume ana wazimu wake wa kumtosha.....sio mke wala nini.....
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    nan kamdhalilisha nan?
    kwa akil zako timamu kabsa pasi na kuvunja kifungu chochote cha 64 umeamua kufikiri kafanya ivo kwa sababu ya mwanamke?ili amdhalilishe?

    mbna pcha inaonekana kbsa the kibabu is mad....ana strp kwa raha zake?
    au ilimarad tu umhusishe mwanamke kwenye janaba ili?
    y usingesema tusijidhalilishe wanaume....?
    u seems 2b infirior...cheap thinker n kid in mind......


    WE MAGAMBA?
    ndo wana swaga izi za kutokubali pilau liitwe pilau....:wacko:
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    we uliyeweka huu uzi kapimwe akili,inawezekana umetoroka milemb.e
     
  6. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huku mods hawajagi??
    Mbona naona upuuzi mtupu hapa..
     
  7. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,257
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Kwani bangi na wanawake zinafafanaga siku hizi?
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,472
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    sio mambo ya photoshop haya???
     
  9. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umeona eeh

    back to uzi

    cjui mtoa uzi ametumia kigezo gani kutuhusisha wanawake kwenye hili.............
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mi nimeshajua shida yake... njoo nikwambie
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Hata sisi wanaume, tuwapendini wake zetu. Tuwaheshimu na kuwathamini.
    Kumbuka, mke wako ni dada wa mwenzako. Kibaya utakachomfanyia, ndio hichohicho atakacho fanyiwa dada yako.
    Na kizuri utakacho mfanyia mkeo, ndicho atachofanyiwa dada yako
     
  12. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Kipapai...
     
  13. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,472
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Umenena vyema mkuu Bujibuji!!!
     
  14. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,727
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mi nimepita zangu tu!
     
  15. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa ndo umkonyeze.
     
Loading...