jamani msaada kuhusu housgeli wangu


drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
jamani cjui nifanyeje nimepata hg kupitia jirani yangu tangu aje ni 2wki ss ila imekuwa nalisha familia 2 yangu na yajirani yangu kuanzia mafuta,vyakula vingine cjui bado ila nilivyogua ni ivyo sukari, chumvi nina kisima cha maji yani anatoka mtaa wa 2 uko kuchukua maji na hofu kumsema hg kwani lazima atamwambia jirani nahofia kumwambia jirani nikiofia atanielewa or jisikia vbaya jamani nipeni ushauri nasaha nijue nifanye nn
 
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
979
Likes
43
Points
45
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
979 43 45
Mwambie haousegirl hutaki tabia ya kuhamisha vitu ndani au kuleta toka kwa majirani. Hata akimwambia wewe umesema ukweli lakini wewe endelea kuwasiliana na jirani vizuri tu. Kama namna gani vipi mpeleke kwa rafiki yako mwambie ana matatizo zaidi akakae kwa muda baadae unaleta mwingine.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
Mwambie haousegirl hutaki tabia ya kuhamisha vitu ndani au kuleta toka kwa majirani. Hata akimwambia wewe umesema ukweli lakini wewe endelea kuwasiliana na jirani vizuri tu. Kama namna gani vipi mpeleke kwa rafiki yako mwambie ana matatizo zaidi akakae kwa muda baadae unaleta mwingine.
nimefikiria sana ushauri wako tatizo yy yupo om mda wote na mtt wangu narudi ucku nahofia nikimkanya atakwenda kumweleza jirani yangu acje kumshauri kumdhuru mwanangu bure ila hlo la kumpeleka kwa rafiki naona ni jema ila kupata rafiki wa kubadilishana nae now
 
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
6
Points
0
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 6 0
Inabidi utafute mtu makini ili awe nyumbani kwako, coz anaweza kulea vizuri mtoto lakini nyumba yako ikaharibiwa na kupoteza heshima ya hapo kwani kama ameanza kuhamisha bidhaa za ndani i.e. sukari, chimvi, maharage, mchele etc basi utegemee ataanza kuwakaribisha mpaka hao majirani nyumbani kwako na ndipo NYUMBA KUHARIBIKA..
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
Inabidi utafute mtu makini ili awe nyumbani kwako, coz anaweza kulea vizuri mtoto lakini nyumba yako ikaharibiwa na kupoteza heshima ya hapo kwani kama ameanza kuhamisha bidhaa za ndani i.e. sukari, chimvi, maharage, mchele etc basi utegemee ataanza kuwakaribisha mpaka hao majirani nyumbani kwako na ndipo NYUMBA KUHARIBIKA..
nikweli na huyo jirani tumeshibana lakini mke wake ndokatoka sehemu moja n huyo hg na mda mwingi wapo kwangu na watoto wake kula chakula cha mchana yan nikitoka kwenda job wao wanahamia kabisaa
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,462
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,462 280
ni wa iringa au?
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
109
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 109 145
mimi nimewahi kuwa na hg wa hivyo. sikutafutiwa na jirani ila kwa vile jirani (mama) hakuwa mfanyakazi kwa hiyo alikuwa close sana na hg wangu. jirani anapanga tu leo nataka kula dagaa, anagonga kwangu, anachotewa dagaa mafuta chumvi etc, anaenda kupika.
niliongea na hg lakini hakusikia, nikaona isiwe tabu, nikamrudisha kwao.
huyo jirani kama ndo kakutafutia huyo hg ujue hawataacha hiyo tabia. kama unamhitaji sana huyo hg basi kula pozi, kubali kulisha nyumba 2 kama unaweza tafuta hg mwingine, huyo mrudishe kwao
 
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
3,066
Likes
995
Points
280
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
3,066 995 280
Mpe kitu kwanza atakuheshimu
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,462
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,462 280
hauna matatizo mengine mengine kama vivulana usivyo vijua jua nyumbani kwako?
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Huyo jirani kachoka anahitaji msaada ila kama baba halidhii tabia ya mama kuamia kwako wakati wa lunch mweleze tu ila huwe na evidence
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
mimi nimewahi kuwa na hg wa hivyo. sikutafutiwa na jirani ila kwa vile jirani (mama) hakuwa mfanyakazi kwa hiyo alikuwa close sana na hg wangu. jirani anapanga tu leo nataka kula dagaa, anagonga kwangu, anachotewa dagaa mafuta chumvi etc, anaenda kupika.
niliongea na hg lakini hakusikia, nikaona isiwe tabu, nikamrudisha kwao.
huyo jirani kama ndo kakutafutia huyo hg ujue hawataacha hiyo tabia. kama unamhitaji sana huyo hg basi kula pozi, kubali kulisha nyumba 2 kama unaweza tafuta hg mwingine, huyo mrudishe kwao
kulisha nyumba 2 kazi maisha haya na taka kusema nae mana ni mchapa kazi nahisi kurimotiwa zaidi na huyu mke wa jirani yangu nikishindwa nabwaga manyanga
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
Huyo jirani kachoka anahitaji msaada ila kama baba halidhii tabia ya mama kuamia kwako wakati wa lunch mweleze tu ila huwe na evidence
evidence ipo ila kuja kula si tatizo kwangu kwani ata me nikienda au nimepika kizuri au yy tunaitanaga tunakula pamoja ila ililakuchakachua bajeti yangu ya wiki kwa ck 2 vtuvimeisha na avijaibwa unanieleza vimeisha tu ndonashindwa na hg ana wiki 2 na hana mwenyeji mwingine zaidi ya huyu jirani yangu
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
hauna matatizo mengine mengine kama vivulana usivyo vijua jua nyumbani kwako?
no huyu ni mgeni kabisa ana wiki 2 tu ajazoeleka wenyeji ni hawa majirani na tupo umbali kidogo na me ckupenda azoeana na majirani walonizunguka kwaani si wazuri pia walishamsumbua hg wa awali
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
109
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 109 145
kulisha nyumba 2 kazi maisha haya na taka kusema nae mana ni mchapa kazi nahisi kurimotiwa zaidi na huyu mke wa jirani yangu nikishindwa nabwaga manyanga
kama huyo mama ndo kamleta, sahau kuwa utaweza kumrekebisha. wamama wa hivyo ni hatari sana. we jianzie tu kutafuta binti mwingine taratibu
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
kama huyo mama ndo kamleta, sahau kuwa utaweza kumrekebisha. wamama wa hivyo ni hatari sana. we jianzie tu kutafuta binti mwingine taratibu
thnx a lot binamu ndio kusudi langu now ckutegemea wangeanza mapema hivi jmani
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
ha ha ha ha ha ha nyie watu bana saa zingine mnanifurahishaga sana!
ndio uzuri wa jf utapata kila aina ya ushauri unachotakiwa chuja chukua unao unaofaa fanyia kazi
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,728
Likes
222
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,728 222 160
Majirani ni watu muhimu sana ktk maisha. Wazo la kumpeleka kwingine linaweza kuwa zuri au baya kutegemea na matokeo. Na kwa vile si kila jambo unaweza kufanya trial mimi nakushauri ufanye uamuzi wa kumrudisha na kutafuta mwingine. Lessons tumekwishazipata.
 

Forum statistics

Threads 1,237,668
Members 475,675
Posts 29,296,769