Jamani mnajua J.K. yuko Mwanza?


Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
9
Points
135
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 9 135
Kuna taarifa zinaendelea kuzagaa kuwa Mh JK amekwenda Mwanza leo hii, je hizi habari ni za kweli? Kama ni kweli, je amekwenda kufanya nini???
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,615
Likes
32,188
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,615 32,188 280
Huo ni uwongo, ni moja kati mauwongo mwingi yanayomwagu humu leo, JK anajiandaa kwenda Zanzibar kumsindikiza Dr. Shein kupokea matokeo rasmi yatatangwazwa leo muda wowote kuanzia sasa.

Tume ya uchaguzi Zanzibar, imeshikwa na kigugumizi kutangaza matokeo rasmi, kwa sasa wanabuni formular ya uchakachuaji!.
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,313
Likes
88
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,313 88 145
Huo ni uwongo, ni moja kati mauwongo mwingi yanayomwagu humu leo, JK anajiandaa kwenda Zanzibar kumsindikiza Dr. Shein kupokea matokeo rasmi yatatangwazwa leo muda wowote kuanzia sasa.

Tume ya uchaguzi Zanzibar, imeshikwa na kigugumizi kutangaza matokeo rasmi, kwa sasa wanabuni formular ya uchakachuaji!.
Pasco usiwe tu mbishi aisee

JK ni kweli kaenda Mwanza na haijulikani kaenda kufanya nini huko mpaka sasa hivi.....
 
Z

ze patero

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
Z

ze patero

New Member
Joined Nov 1, 2010
2 0 0
hebu tuambieni kweli jamani mnajua wenzenu roho ziko juu ya miti hadi sasa?
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,313
Likes
88
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,313 88 145
Masha is in hard time both Kisiasa na kiafya wakuu!
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Huo ni uwongo, ni moja kati mauwongo mwingi yanayomwagu humu leo, JK anajiandaa kwenda Zanzibar kumsindikiza Dr. Shein kupokea matokeo rasmi yatatangwazwa leo muda wowote kuanzia sasa.

Tume ya uchaguzi Zanzibar, imeshikwa na kigugumizi kutangaza matokeo rasmi, kwa sasa wanabuni formular ya uchakachuaji!.

Kwani haiwezekani kwenda Mwanza na Zanzibar leo hii hii!
 
coby

coby

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
342
Likes
1
Points
35
coby

coby

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
342 1 35
Nahisi ni kuchakachua kura za uraisi kwani anajua chadema wanaongoza huko na ndio jimbo lenye watu wengi sana. Naomba mlioko mwanza muwe makini kwani mtadhani jamaa anakuja kwa ajiri ya masha kumbe ni style ya kuchakachua za uraisi then awaachie ubung. Please be careful with this
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,313
Likes
88
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,313 88 145
Ni kale kaugonjwa au?
Mkuu mi huko siko ila najua mpaka sasa lazima atakuwa amepata ka-presha!! Mwaka huu hakuna rangi wataacha kuiona.....
 
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
939
Likes
1
Points
35
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2009
939 1 35
Binasi siamini sana kama anaweza kwenda mwanza maana huko Zanzibar tu hali mbaya, inabidi akaokoe jahazi huko....Istoshe akienda mwanza itabidi apigiwe king'ora kama ilivyo kawaida sasa hapo zi atazua taharuki mji mzima, maan mwanza kwenyewe hali ni tete. hasa ukichukulia kuwa jamaa zake Masha na Diallo hali zao ni mbaya.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,157
Likes
4,012
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,157 4,012 280
Hee........labda sheikh yahaya kamshauri aende ili mgombea mmoja wapo afe kabla ya uchaguzi
 
K

KipimaPembe

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2007
Messages
1,284
Likes
69
Points
145
K

KipimaPembe

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2007
1,284 69 145
JK anataka kuondoka na damu za watanzania. Kwa nini hakuna sehemu hata moja hadi saa hii matokeo rasmi yameshatangazwa? Wanasubiri nini?
 
msikonge

msikonge

Senior Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
151
Likes
2
Points
35
msikonge

msikonge

Senior Member
Joined Aug 4, 2010
151 2 35
Hiki ndio kitu kinachochefua roho, kwani kwenye vichwa vyao hawakujua muda umewadia wa kupisha! Wanataka wazidi kunywa damu ya watz!!!:nono::nono::nono::nono:
 
M

Makiyuve

Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
56
Likes
1
Points
0
M

Makiyuve

Member
Joined Sep 7, 2010
56 1 0
habari za uhakika ni kuwa J.K. yupo Mwanza tangu jana usiku, na mpaka sasa matokeo ya ubunge hayajatangazwa na Masha na Diallo wamekataa kuyasaini. Maelfu na maelfu ya watu wapo halmashauri ya jiji la Mwanza wakisubiria matokeo ya uchaguzi yatangazwe wapewe taarifa sahihi za wapenzi wao watu makini sana Bwana Wenje (Nyamagana) na Higness (Ilemela) wakiwabwaga vibaya Waziri Masha na Bwana Diallo.

Sasa uwepo wa huyu J.K. sasa hivi Mwanza ni wa kuchakachua au??? Jamani wakitangaza tofauti italeta balaa na kuharibu amani tuliyonayo Mwanza. Nani aokoe janga hili?? Cha kufanya ni kutangaza matokeo halali tu!!!!!!
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,273
Likes
2,485
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,273 2,485 280
habari za uhakika ni kuwa J.K. yupo Mwanza tangu jana usiku, na mpaka sasa matokeo ya ubunge hayajatangazwa na Masha na Diallo wamekataa kuyasaini. Maelfu na maelfu ya watu wapo halmashauri ya jiji la Mwanza wakisubiria matokeo ya uchaguzi yatangazwe wapewe taarifa sahihi za wapenzi wao watu makini sana Bwana Wenje (Nyamagana) na Higness (Ilemela) wakiwabwaga vibaya Waziri Masha na Bwana Diallo.





Sasa uwepo wa huyu J.K. sasa hivi Mwanza ni wa kuchakachua au??? Jamani wakitangaza tofauti italeta balaa na kuharibu amani tuliyonayo Mwanza. Nani aokoe janga hili?? Cha kufanya ni kutangaza matokeo halali tu!!!!!!
nadhani wanataka kuchakachua kaka, kwani kuna team ingine ya viongozi wakubwa toka ccm nayo imeenda zanzibar kukinusuru chama
 
H

Howdesi

Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
33
Likes
0
Points
13
H

Howdesi

Member
Joined Oct 19, 2010
33 0 13
Amini msiaamini JK yupo mwanza ...... na sasa yupo bugando kumuona swaiba wake masha hoiiiiiiiiiiiii. Nina uhakika maana mie nipo mwanza! Huenda lengo la kuja huku ni kuchakachua. Nina uhakika yupooooooooooooooooo.
 
Z

Zion Train

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
503
Likes
3
Points
35
Z

Zion Train

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
503 3 35
watu wamechoka, hivi kuna tabu gani kuelewa, yani tumechokaaaaaaaa tunataka mabadiliko
 
Msongoru

Msongoru

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2008
Messages
306
Likes
5
Points
35
Msongoru

Msongoru

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2008
306 5 35
mie hofu yangu ni kura za Slaa pia!!! Unajua mwanza kuna wapiga kura wengi na SLAA alipata nyingi! nadhani kuna haja ya kuwa makini na kura za urais pia. Inaweza kuwa trick waconcetrate na ubunge ila wachakachue za urais.............
 

Forum statistics

Threads 1,250,699
Members 481,460
Posts 29,742,298