Jamani mke wa mtu ni sumu; afa baada ya kufanya mapenzi na mke wa mtu na uume wake kushindwa kurudi


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,093
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,093 1,500

Mwanaume mmoja aliyekadiriwa kuwa na umri wa miaka34 alifariki dunia wakati akipokea matibabu kutoka kwa waganga wa jadi baada ya uume wake kudaiwa kubakia umesimama baada ya kulala na Mke wa mtu.
Mwanaume huyo aliyetambuliwa kwa jina la Shelton Dinganga wa kijiji cha Zaranyika Road, Mambo.Kulingana na majirani, jambo hilo ambalo lilikuwa likiendelea kama siri ya familia na ndugu wa marehemu lilitokea wiki iliyopita. Majirani walisema kutishwa wakati wao walikuwa tu taarifa kuhusu kifo Dinganga na si ugonjwa wake.


Wakasema Dinganga alifanya ngono na mke wa mtu na kitendo hicho kilipelekea uume wake kuendelea kuerect huku sehemu nyingine za mwili wake ukiendelea kuvimba.

"Dinganga alifariki ghafla baada ya kurudi kutoka Kwekwe ambapo alikuwa amekwenda kumtembelea mmoja wa jamaa wa familia . Sisi tulishitushwa baada ya mmoja ya mwanafamilia kutuambia taarifa ya kifo chake na mipango ya mazishi kufanyika Jumanne asubuhi, "jirani aliviambia vyombo vya habari.

The neighbour said it was during Dinganga’s burial at Mkoba Cemetery on Wednesday last week when mourners later got the shocking news that he died when his séxual organ remained erect after having séx with a female relative in Kwekwe.When our news crew visited the house yesterday, Dinganga’s aunt, Ms Janet Gama confirmed the death.
She, however, refused to shed light on the causes of his death.
“Why do you want to know what caused the death of our relative? Yes he died at home and he had declined to be taken to the hospital but to then narrate the whole issue about Dinganga’s illness and subsequent passing away will not bring his life back,” said Ms Gama.
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,787
Points
1,500
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,787 1,500
hiyo technolojia ni bora kuliko ya kunasana.
 
S

sky_haf

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
226
Points
0
S

sky_haf

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
226 0
uchawi ni aina mpya ya technology
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,968
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,968 1,225
Duh jamaa alidindisha jumla hii dawa kiboko
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,024
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,024 2,000
Wee unajua kabisa kuwa mke wa mtu ni sumu, kwanini usinywe maziwa baada ya kumaliza mechi?
 
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
2,562
Points
2,000
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
2,562 2,000
Jamani hamkomi tu.. Jasho la mtu haliliwi
 
s.fm

s.fm

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2009
Messages
668
Points
195
s.fm

s.fm

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2009
668 195
Ya kunasa tuliitafutia dawa ya kunasua....ambayo unatumia kabla ya kazi! then kuna kinga kabisa ambayo ukishapewa yenyewe mwendo mdundo
sasa naona kuna utaratibu mwingine, kinga ya kudindisha mfululizo ifanyiwe kazi
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,255
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,255 2,000
inzi kufia kwenye kidonda siyo ajabu
 
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,264
Points
2,000
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,264 2,000
Ya kunasa tuliitafutia dawa ya kunasua....ambayo unatumia kabla ya kazi! then kuna kinga kabisa ambayo ukishapewa yenyewe mwendo mdundo sasa naona kuna utaratibu mwingine, kinga ya kudindisha mfululizo ifanyiwe kazi
Kama inadinda mfululizo, tafuta mwingine uendelee kubanjua !!!!
 
N

nga'ga

Member
Joined
Nov 20, 2012
Messages
19
Points
0
N

nga'ga

Member
Joined Nov 20, 2012
19 0
Daah, ikitafutwa dawa ya kunasa wanawake itakuwaje?. labda hiyo technologia itafanya mdomo wa mashine ukae wazi muda wote
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,093
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,093 1,500
Daah, ikitafutwa dawa ya kunasa wanawake itakuwaje?. labda hiyo technologia itafanya mdomo wa mashine ukae wazi muda wote
juju ya wanawake itakuwa safi sana
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Points
1,195
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 1,195
kwetu kunaile ya tumbo kuvimba (kufula) gafla yaani mpaka kifo unakuwa mwili umevimba na yeyoto anayelia kwenye msiba naye anadhurika yaani kwa kifupi ni tego linatesa sana heshima hurudi ndani ya muda mfupi sana kwenda kuomba msamaha
 
M

makeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
246
Points
225
M

makeda

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
246 225
Labda umfanye ableed 24/7 heavily.na iyo kubleed isiskie dawa yoyote kuizuia.


Daah, ikitafutwa dawa ya kunasa wanawake itakuwaje?. labda hiyo technologia itafanya mdomo wa mashine ukae wazi muda wote
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
Wee unajua kabisa kuwa mke wa mtu ni sumu, kwanini usinywe maziwa baada ya kumaliza mechi?
Bujibuji washauri wanausumbuliwa na panya ,mende ,majumbani kwao wachukue wake za watu coz ni sumu kali
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,093
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,093 1,500
Kama inadinda mfululizo, tafuta mwingine uendelee kubanjua !!!!
sasa hiyo si itakuwa balah utadu na wangap kwa siku,kama ni choka mbaya ataweza
 

Forum statistics

Threads 1,296,575
Members 498,672
Posts 31,252,730
Top