Jamani Mke huyu amenishinda...anagawa kama pipi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Mke huyu amenishinda...anagawa kama pipi

Discussion in 'Jamii Photos' started by grafani11, Oct 9, 2012.

  1. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,516
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Jamani mke huyu amenishinda, huu ndiyo ushahidi:
    1. wiki chache tu zimepita toka majirani zangu wamfumanie kule Mbeya akiwa na askari magereza mmoja kwenye mashamba ya mpunga akafanikiwa kukimbia kabla hawajafanya kitu chochote, nikamsamehe.
    2. Mara nyingine marafiki zangu wanaoishi Morogoro walimfuma akigawa uroda kwa fujo katika mashamba ya miwa kwa Afisa mmoja wa kampuni kubwa ya kuzalisha sukari. Kilichowashtua watu ni mke wangu kupiga kelele akihitaji cha tatu ndipo wapita njia wakashtuka na kuwakurupusha, napo nikamsamehe.
    3. Cha kushangaza aliporudi nyumbani Dsm nikaomba haki yangu ya msingi akaniambia amechoka na visingizio vingine kibao,pia nikamsamehe.
    4. Haya jana tena nimemfuma mwenyewe mkoani Kagera ameukalia msumari wa jamaa mmoja Afisa wa kampuni moja kubwa ya kutengeneza sukari ya huko. Aliniyepigia simu ni rafiki yangu wa karibu sana anaitwa Shija Mkina ambayeniliwahi kufanya naye kazi Dsm katika kampuni moja kubwa sana ya SSC, akanijulisha juu ya urafiki usio wa kawaida wa mke wangu na jamaa yake.
    Hii nimemfumania mwenyewe hata baba yangu mdogo mnamkumbuka aliwahi kuifundisha Taifa stars lakini kwa sasa anafundisha Timu ya Kagera Sugar alikuwepo kushuhudia aibu hii ya mke wangu jameniiii.
    Hebu waheshimiwa wana JF nisaidieni mawazo nimfanye nini huyu mwanamke? Mkitaka kujua picha yake hizi hapa chini;
     

    Attached Files:

  2. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,582
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mbwa wewe
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,530
    Likes Received: 8,076
    Trophy Points: 280
    Yangaaaaaaaa hahahah hadi g string hahahah haya bana

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  4. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 5,009
    Likes Received: 3,649
    Trophy Points: 280
    teh hehe hehe! Si ungemwambia simba wewe tu! Ikajulikana.
     
  5. shimwemwe

    shimwemwe Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama ni wako na wengine waachie wapate riziki, naona unataka ufaidi peke yako, inauma lkn hakuna jinsi ya kufanya. Mpira ni Mashindano daima hivyo kushinda kupo na kushindwa hivyo hivyo. Asante
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280

    Na baba mkwe wako (Manji) anapesa za kumwaga lakini mwana hatosheki.................
    :embarassed2::eyebrows::eyebrows::lol::lol::lol:
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mhm!Uchokozi huo sasa
     
  8. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,569
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole, ila usichoke endelea kuwa naye si mmezaa wote? mshauri atumie kinga ili kujilinda.
    Jichunguze yawezekana haumuhurumii yeye uwezo wake ni TATU wewe unataka TANO! tena bila kupumzika, na pengine alikubania baada ya kusikia unatoa dozi kali na nzito huko nje ya ndoa!.
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,581
    Likes Received: 15,962
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ! mkuu mwenzio kaomba ushauri wewe unamwita mbwa? Inauma sana unaomba unyumba unanyimwa wanaenda kupewa watu wa mbali kama Bukoba!
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280


    Hivi siku ile ulikunywa nini ukampiga vitano? Ulimchanganya mpaka akarudi kwao!!!
     
  11. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,516
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Mkuu Dinoo49 amekujibu mimi ni Simba sio mbwa.
     
  12. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Pole baba malaaya mama malaya unataka watoto waweje??
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,396
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    ngoja nisepe hapa nitapata ban la milele bure
     
  14. peri

    peri JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    imekugusa sio?
    Ndio soka lilivyo, asiyekubali kushindwa....
     
  15. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 1,121
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    aisee w jamaa ulienzzasha mada una akili kiaje,
    yan umenfurahsha mbaya YANGA aka YEBOYEBO wanasubiria kuzaa tu , yan ameshaachia mno lazma ajfungue kwa mimba zote hzo
    m nngekuwa yanga nngeshahamia smba faster
     
  16. D

    DCM Senior Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Paka!!!
     
  17. G

    Galaticos Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
     
  18. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahaha aiseeeeeeeeeeeeeeeeeeeee balaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  19. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ...Hizi comments mh! haya endeleeni waungwana tuone mambo!
     
  20. awp

    awp JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani vijitusi ulivyopewa halali yako maana watu tulifikiri mambo yenyewe haswa looooooooo
     
Loading...