Jamani mbuzi ya kukunia nazi haina technologia? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mbuzi ya kukunia nazi haina technologia?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tango73, Jul 26, 2011.

  1. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,678
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Jamani kina mama na dada zetu na wake zetu wana kamateso fulani mara wapikapo wali wa nazi au kisamvu cha nazi. Mimi kila niwaonapo wanakuna nazi naona ni mateso tuu kwao ingawa wao wanaona ni mazoea. Jamani hapa Tanzania tumeshindwa kabisaa kutafunda njia ya urahisi ya kusaidia wanawake kukuna nazi mpaka wakali mbuzi na kukuna kizamani. tufanyeje jamani. Hata kutwanga jamani si mateso hayo. MImi naona elimisha sana watu na tafutia kazi .
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    Wanunue Azam coconut!!!tena sh 400 ukilinganisha na natural sh 800
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Zipo mashine za kukwangulia ila kukuna kwa mbuzi kuna raha yake kama vile kutwanga mahindi badala ya kukoboa kwa mashine au kutwanga kisamvu.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ziku hizi wanakuna na kikunio cha kushika na mkono kipo kama kijiko kinakuna vizuri tu!
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2016
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,737
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Kwa kiingereza inaitwaje hiyo mbuzi ya kukunia nazi?
     
  6. maxime

    maxime JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2016
    Joined: Jun 3, 2016
    Messages: 928
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 80
    Blenda
     
  7. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2016
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 6,151
    Likes Received: 1,864
    Trophy Points: 280
    Ya Azam haiwezi kushindana na fresh. Chakula chochote kinachokuwa processed kiwandani na kuhifadhiwa kwa kutumia chemical hakiwezi kuwa sawa na unachopika kiki fresh!
     
  8. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2016
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 38,904
    Likes Received: 19,478
    Trophy Points: 280
    Goat of coconut mamy :D
     
  9. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2016
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 38,904
    Likes Received: 19,478
    Trophy Points: 280
    Ila ile sio nazi, ni Mahindi machanga na flavor ya nazi
     
  10. geniveros

    geniveros JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2016
    Joined: Apr 29, 2014
    Messages: 19,881
    Likes Received: 13,270
    Trophy Points: 280
    true mbayaa
     
  11. Nahonyo

    Nahonyo JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2016
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 2,597
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    Hii aina kiingereza, ni kifaa cha asili yetu, hawakufumbua wao. Hata wao hukiita mbuzi tu.
     
  12. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2016
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 10,750
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Hataree....
     
  13. Honey Faith

    Honey Faith JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2016
    Joined: Aug 21, 2013
    Messages: 15,699
    Likes Received: 5,232
    Trophy Points: 280
    Slap of goat
     
  14. mkorinto

    mkorinto JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2016
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 5,617
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Mpaka aje mchina aone fulsa na hili.tumekaa mimacho imetutoka tu.
     
  15. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2016
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 38,904
    Likes Received: 19,478
    Trophy Points: 280
    Sio kabaya sana, ila nazi yenyewe ndo swaafi
     
  16. Munni

    Munni JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2016
    Joined: Oct 2, 2016
    Messages: 293
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 80
    Mimi huwa natumia blenda kutengenezea nazi.
    ila nazi katakata ktk vipande vidogodogo kwanzaa.
     
  17. Gaspare Mbile

    Gaspare Mbile JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2016
    Joined: Aug 30, 2016
    Messages: 1,167
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    Coconuts goat.
     
  18. Gaspare Mbile

    Gaspare Mbile JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2016
    Joined: Aug 30, 2016
    Messages: 1,167
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    Mke wangu anakuna na kucha,sio mtu wa mchezo mchezo
     
  19. S

    Sibongile Mudenda Member

    #19
    Oct 26, 2016
    Joined: May 3, 2016
    Messages: 25
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    Heee heee
     
  20. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2016
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 587
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hii hapa..zipo aina nyingi sana wakuu.
     

    Attached Files:

Loading...