Jamani mbona Hosea hajajiuzulu hadi leo na hajawajibishwa?


M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
TAKUKURU ni chombo muhimu sana katika nchi hii lakini kauli tata za TAKUKURU juu ya Richmond na sakata la Rada yanatia dasari taasisi hiyo.Hosea ajiuzu TAKUKURU iwe safi na kama hataki awajibishwe na Rais kwani hata Rais inamtia dosari kwani iko chini yake.Jamani tuseme hapana kwa Hosea,"enough is enough".
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
152
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 152 160
Kwa uongozi upii!?? Mkuu naona umepotea hapa ni jana na leo namaanisha hakuna mabadiliko yoyote!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,233
Likes
306
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,233 306 180
Rais yupi?
Hatuna Rais mwenye viwango kuonyesha kuwa ameaibishwa na Hoseah. Besides Hoseah ni Mr clean kuliko hata huyo unayesema ni rais.
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
TAKUKURU ni chombo muhimu sana katika nchi hii lakini kauli tata za TAKUKURU juu ya Richmond na sakata la Rada yanatia dasari taasisi hiyo.Hosea ajiuzu TAKUKURU iwe safi na kama hataki awajibishwe na Rais kwani hata Rais inamtia dosari kwani iko chini yake.Jamani tuseme hapana kwa Hosea,"enough is enough".
Wabunge wetu walikuwa busy na maswala ya bunge na mijadala mingi hapa JF ilielekezwa kwenye yaliyokuwa yakijiri Bungeni hata vyombo vya habari kadhalika. Ni imani yangu moto utakaowashwa na vyombo vya habari utakuwa wa gas ya songas na kuzimika kwake ni jamaa kuachia ngazi.
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Rais yupi?
Hatuna Rais mwenye viwango kuonyesha kuwa ameaibishwa na Hoseah. Besides Hoseah ni Mr clean kuliko hata huyo unayesema ni rais.

Si nasikia huko sumbawanga kuna radi ya kununua?
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,724
Likes
2,745
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,724 2,745 280
TAKUKURU ni chombo muhimu sana katika nchi hii lakini kauli tata za TAKUKURU juu ya Richmond na sakata la Rada yanatia dasari taasisi hiyo.Hosea ajiuzu TAKUKURU iwe safi na kama hataki awajibishwe na Rais kwani hata Rais inamtia dosari kwani iko chini yake.Jamani tuseme hapana kwa Hosea,"enough is enough".
Tunashukuru idadi ya wana CHADEMA inayomtambua Mh.Rais KIKWETE inaongezeka!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,233
Likes
306
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,233 306 180
Si nasikia huko sumbawanga kuna radi ya kununua?
Huku sote tumeokoka!! kila baada ya nyumba tatu unakuta either nyumba ya shemasi au mzee wa kanisa au mchungaji au askofu, tunamsubiri BWANA .hayo tumewaachia ninyi - kwa mashehe akina yahaya.

Lakini ukitaka maana yake mtu aanguke kiroho kwanza. Bei yake huiwezi. teheheheheheh
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
Tunashukuru idadi ya wana CHADEMA inayomtambua Mh.Rais KIKWETE inaongezeka!
Ni Rais wa NEC si wa wapiga kura,ni jina tu hana jeuri kama Rais angalia uteuzi wake kwa mashemeji na waislamu.anaongozwa na mafisadi na analindwa na ulinzi usioonekana.
 
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,337
Likes
141
Points
160
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,337 141 160
Si wamesifiwa jana bungeni na muungwana, this country bwana tumerogwa na mchawi wetu alikua tasa na ashakufa yaani ni devine intervention
tu ndio itatuokoa :whoo:
 
G

gangsterone2010

Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
26
Likes
0
Points
0
G

gangsterone2010

Member
Joined Aug 17, 2012
26 0 0
Laiti angekuwa kayafanya hayo madhambi mliyoyasema roho ingemsuta...lakini kwa kuwa anajiamini na msafi na anatekeleza majukumu yake kwa mujibu wa sheria inayomuongoza Hosea hana haja ya kujiuzulu...mikelele yetu hii ni kama tumetumwa kumchafua humu JF...big up JK na Hosea kazeni buti kwenye mapambano ya ufisadi...!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,745
Members 474,742
Posts 29,233,599