Jamani MBEYA na Wanamapato!!!!


M

Mnyitono 2

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
16
Likes
0
Points
0
M

Mnyitono 2

Member
Joined Oct 29, 2010
16 0 0
Hivi sasa ni heri kuishi bila kuwa na vyombo vya usafiri kama vile magari n.k,hapo mwanzo walikuwa wakilipia parking kwa siku na kiwango kikitegemea aina ya gari.Lakini sasa imetangazwa kwamba michango hiyo ya parking ni kwa saa.Je, tunaelekea wapi? Naombeni mnielimishe mwezenu.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,598
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,598 1,529 280
Hivi sasap ni heri kuishi bila kuwa na chombo cha usafi kama vile magari n.k,hapo mwanzo walikuwa wakilipia parking kwa siku na kiwango kikitegemea aina ya gari.Lakini sasa imetangazwa kwamba michango hiyo ya parking ni kwa saa.Je, tunaelekea wapi? Naombeni mnielimishe mwezenu.
Inaelekea hauelewi tofauti ya Mji na Jiji.
 

Forum statistics

Threads 1,237,457
Members 475,533
Posts 29,289,325