Jamani mapenzi hujui, pesa huna unang'ang'aniza ndoa loh!


miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,569
Likes
31,037
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,569 31,037 280
Huu ni ukweli au uongo? Nani kafundihswa jinsi ya kugegeda? No No ana maruhani yake huyo sio bure....ila na wewe unaoneka unamsifia sana mwenzio unapotoka kugegedwa ndio maana anakuonea wivu! Bisha
ni kweli kabisa mkuuu......... me kugegedana sipendi na nilishasema huwa sijui hiyo raha ya hiyo kitu,,,,,,,,,,,, rafiki yangu anapata shida anakosa raha jamani
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
225
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 225 160
yani ni shoga yangu mno tumesoma nae o level advanced chuo..... yule pesa si issue kwake muhimu mapenzi.............. basi kitandani hajui okey awe basi mchangamfu, mtundu, wakikaa wanaangaliana kama TV watu hawajaonana miezi saba.... lo\
Ha ha ha haaaaa kwamba jamaa "yellow page" hazingatii kabisa!!!!!!!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
345
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 345 180
Miss Chaga, haya maelezo angekua akitoa mhusika moja kwa moja ingependeza saana kwani tungekua na fursa ya kumuuliza maswali mengi ambayo yapo tokana na habari yenyewe.

Nje ya wale ambao wapo kwenye mahusiano; hata kwa wanandoa kiukweli upande wa wanandoa ni wengi hulalamika kuhusu wenza wao kua na kasoro Fulani Fulani zisizovumilika, labda tokana na kuchoka na hizo tabia, yawezekana tokana na kuchoka hizo tabia za wenza wao, or tokana na kutaka sympathy toka kwako kama rafiki yake, au tu pengine anakutega kuona wewe una msimamo upi tokana na mahusiano yao hayo au tu kuna mwingine raha yake ni kulalamika. Malalamiko hayo hayana maana kabisa kuwa anafikiria sasa ndiyo huyo mtu wake hafai na wala haimaanishi kuwa atataka kumuacha.

Miaka mitano ni mingi sana kwa wapenzi for katika standard ya kawaida kuna wengine walioana na waliachana tokana na kushindwana (hata kama waliolewa). Inawezekana hii story ni kweli; nashindwa kuelewa kabisa kwa mtu ambae anapenda faragha kavumilia vipi kwa miaka mitano kama haridhiki na hawajaoana, na ni vipi kashindwa kabisa kumfundisha mwenzie ni wapi/vipi anataka kukunwa.

Whether tumshauri huyo mwenzio kumuacha au kuendelea na huyo mtu ni lazima tujue haya;


  1. Hafikishwi kabisa kileleni na mtu wake wakiwa faragha?
  2. Kipata cha huyo kaka ni cha chini ama sustainable?
  3. Ni lini kaona kuendelea kua nae ni tatizo?
  4. Anampenda mtu wake?
  5. Rafikiyo ana umri gani?

Niongeze pia kauli za "Pesa huna" hazijengi… Si nzuri. Kama huyo mtu kaonekana hafai kwa kutokua na pesa hata kama kakupenda na kukuthamini; walau mpe heshima yake ya yeye kukuona bora na kukuchagua wewe kua another half katika maisha yake (of all the people angeweza kuchagua).

All in all, mshauri huyo dada atafakari. Kama kweli hamtaki asizidi kupoteza mda wake na kumpotezea mda huyo mwenzie.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,799
Likes
3,534
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,799 3,534 280
Watoto wa kike kweli mnapotea, including wewe uliyeweka hii mada hapa....

Kwa akili kama yako acha wanaume wakware waendelee kuwachezea tu...

Kwa hiyo kwako wewe mwanaume akishakuwa na pesa basi huyo kashapewa shavu la ndoa...
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,799
Likes
3,534
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,799 3,534 280
Halafu mbaya zaidi anayeombwa ushauri, neno 'ndoa' kwake bado ni msamiati...

Ahahahaha!
Samahani kicheko kimeniponyoka.
Ila nyie watoto mmezidi utaalamu hadi mnajiponza. Mmezoea maharage yenye magadi basi mkikuta hotelini wametia nazi mnaona sio matamu! Enzi zetu aliekupenda ndo huyo huyo basi ndo hujui mbichi wala mbovu, unakula na kijulamba vidole. Khaa!
 
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
593
Likes
39
Points
0
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
593 39 0
ni kweli kabisa mkuuu......... me kugegedana sipendi na nilishasema huwa sijui hiyo raha ya hiyo kitu,,,,,,,,,,,, rafiki yangu anapata shida anakosa raha jamani
Samahani kwanza! Swali la kizushi tu, Kwani wewe umekeketwa? Ama hujawahi gegedwa kabisa?
 
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
4,849
Likes
248
Points
160
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
4,849 248 160
Habari za holday wanajf! Hope mnaendelea vizuri na kazi zenu... naombeni ushauri wenu........
jamani mimi nina rafiki yangu kipenzi ambaye ananiwazisha sana kwa hali aliyo nayo maana hana furaha katika mahusuiano yake na jamaa yake ambaye wamekuwa wote kwa takribani miaka mitano na jamaa ni king'ang'anizi akitaka waachane jamaa hataki...
kama mjuavyo kila mtu anastarehe yake shoga yangu starehe yake mojawapo ni kugegedana sasa, tatizo jamaa hana mautundu kwa bed rafiki yangu kajitahidi kumfundisha jamaa hadi anamtafutia picha za X(PORNO) ili ajifunze mautundu kitandani lakini jamaa hafundishiki shoga yangu anajitahidi kumwelekeza jamaa wafanye style ambayo yeye ataridhika jamaa anakuwa mkali na huyo rafiki yangu ni mzuri kwa kweli anajiheshimu kiufupi ni (wife material) wanagombana kila mara jamaa kama haoni ndo kwanza. Sasa anapush wafunge ndoa huyo shoga yangu hana mzuka kabisa wa ndoa lakini kumwambia jamaa hawezi..... ila huyu mwanaume ni rigd habadiliki yani ni kero........

Ndugu upande wa KE wanamforce aolewe nae kwasababu jamaa anajipendekeza kwao sana sasa shoga anawaza hii ndoa atakayo funga na jamaa itakuwa na furaha kweli maana jamaa siku nyingine dude haisimami vizuri wanaweza wakaa hata miezi nane mpaka kumi hawafanya mapenzi jamaa yupo busy na wakikutana jamaa ndo kuishughulikia papuchi hajui. shoga yangu anakosa raha jamani......
Mimi binafsi nimemwambia shoga yangu aachane nae kwasababu hajaridhishwa na performance ya jamaa and the man he is too rigid afu hela yenyewe hana....angekuwa anahela kiukweli ningeshauri kitu kingine jamani...

Je wanajf mnalionaje hili naomba ushauri wenu ili niweze msaidia shoga yangu..............


Lol eti wife material au dem material?
1.kukupa umbea wote wa kitandani kuhusu jamaa ake na jinsi anavyomgegeda
2. Eti hana hela
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,569
Likes
31,037
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,569 31,037 280
Hela kumtosheleza jamaa tu ndio nini????!!
Yuko husy na simu tu hata wakati wa kugegeda????!!!!
Sasa huyo muolewaji kafanya nini juu ya hiyo tabia ya simu au alijua mume ni kama switch ni on and off tu????!!

Taizo ni kipato hapo mengine vishereheshi tu,kuweni wakweli!!!!
yani ni hivi pesa kwake siyo tatizo mwanaume hata aambiwe nini hataki kubadilika hataki kubadillika........... mbishi ni kila wa kikaa akijitahidi kuongea ni mama yangu / baba yangu hana story according to shoga yangu....... wakati wa kugegedana akipata kimoja tu analala au anachati kwenye simu au tv na wakati mwingine jamaa asimamishi kabisa na hapo basi wawe pamoja unakuta hawajaonana ndani ya miezi minne akija kitu akiendi winga
 
V

vick28

Senior Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
107
Likes
0
Points
0
V

vick28

Senior Member
Joined Jul 26, 2013
107 0 0
Kitu cha mhimu hapo kwa sasa wasolve tatizo la mapnz. Kuhusu pesa watatafuta wote wakioana.
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,863
Likes
182
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,863 182 160
dada anatumia kipimo cha lini kujua underperformance ya shosti ako? Cha wakati huu ama vilivyopita? Hii mambo hiii...!!!
 
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
4,849
Likes
248
Points
160
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
4,849 248 160
Miss Chaga, haya maelezo angekua akitoa mhusika moja kwa moja ingependeza saana kwani tungekua na fursa ya kumuuliza maswali mengi ambayo yapo tokana na habari yenyewe.

Nje ya wale ambao wapo kwenye mahusiano; hata kwa wanandoa kiukweli upande wa wanandoa ni wengi hulalamika kuhusu wenza wao kua na kasoro Fulani Fulani zisizovumilika, labda tokana na kuchoka na hizo tabia, yawezekana tokana na kuchoka hizo tabia za wenza wao, or tokana na kutaka sympathy toka kwako kama rafiki yake, au tu pengine anakutega kuona wewe una msimamo upi tokana na mahusiano yao hayo au tu kuna mwingine raha yake ni kulalamika. Malalamiko hayo hayana maana kabisa kuwa anafikiria sasa ndiyo huyo mtu wake hafai na wala haimaanishi kuwa atataka kumuacha.

Miaka mitano ni mingi sana kwa wapenzi for katika standard ya kawaida kuna wengine walioana na waliachana tokana na kushindwana (hata kama waliolewa). Inawezekana hii story ni kweli; nashindwa kuelewa kabisa kwa mtu ambae anapenda faragha kavumilia vipi kwa miaka mitano kama haridhiki na hawajaoana, na ni vipi kashindwa kabisa kumfundisha mwenzie ni wapi/vipi anataka kukunwa.

Whether tumshauri huyo mwenzio kumuacha au kuendelea na huyo mtu ni lazima tujue haya;


  1. Hafikishwi kabisa kileleni na mtu wake wakiwa faragha?
  2. Kipata cha huyo kaka ni cha chini ama sustainable?
  3. Ni lini kaona kuendelea kua nae ni tatizo?
  4. Anampenda mtu wake?
  5. Rafikiyo ana umri gani?

Niongeze pia kauli za “Pesa huna” hazijengi… Si nzuri. Kama huyo mtu kaonekana hafai kwa kutokua na pesa hata kama kakupenda na kukuthamini; walau mpe heshima yake ya yeye kukuona bora na kukuchagua wewe kua another half katika maisha yake (of all the people angeweza kuchagua).

All in all, mshauri huyo dada atafakari. Kama kweli hamtaki asizidi kupoteza mda wake na kumpotezea mda huyo mwenzie.


Thumb Up,,,,we unajielewa dada angu ni wachache sana humu wapo kama wewe humu wengi wao ndo wale wanamegwa tu ndoa wanaiskia kwenye bomba na kupewa card tu.
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
Ntasema haya
1. Mwanamme hajui mapenzi afu kakaa naye miaka 5?
2. Tafuta mwanamme akuweke busy, mapenzi ya rafiki yako yasikunyime usingizi.
...Na ukicheki kwa makini unaweza kudhani labda huyo na raiki yake wote..hamnazo...na tatozo wala hamna...maana haeleweki tatizo hela, sex au au jamaa hamjali...? alafu wife material hawezi kuongea mambo yote hayo kwa rafiki ake (wife material ninao wajua)
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,569
Likes
31,037
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,569 31,037 280
Miss Chaga, haya maelezo angekua akitoa mhusika moja kwa moja ingependeza saana kwani tungekua na fursa ya kumuuliza maswali mengi ambayo yapo tokana na habari yenyewe.

Nje ya wale ambao wapo kwenye mahusiano; hata kwa wanandoa kiukweli upande wa wanandoa ni wengi hulalamika kuhusu wenza wao kua na kasoro Fulani Fulani zisizovumilika, labda tokana na kuchoka na hizo tabia, yawezekana tokana na kuchoka hizo tabia za wenza wao, or tokana na kutaka sympathy toka kwako kama rafiki yake, au tu pengine anakutega kuona wewe una msimamo upi tokana na mahusiano yao hayo au tu kuna mwingine raha yake ni kulalamika. Malalamiko hayo hayana maana kabisa kuwa anafikiria sasa ndiyo huyo mtu wake hafai na wala haimaanishi kuwa atataka kumuacha.

Miaka mitano ni mingi sana kwa wapenzi for katika standard ya kawaida kuna wengine walioana na waliachana tokana na kushindwana (hata kama waliolewa). Inawezekana hii story ni kweli; nashindwa kuelewa kabisa kwa mtu ambae anapenda faragha kavumilia vipi kwa miaka mitano kama haridhiki na hawajaoana, na ni vipi kashindwa kabisa kumfundisha mwenzie ni wapi/vipi anataka kukunwa.

Whether tumshauri huyo mwenzio kumuacha au kuendelea na huyo mtu ni lazima tujue haya;


  1. Hafikishwi kabisa kileleni na mtu wake wakiwa faragha?
  2. Kipata cha huyo kaka ni cha chini ama sustainable?
  3. Ni lini kaona kuendelea kua nae ni tatizo?
  4. Anampenda mtu wake?
  5. Rafikiyo ana umri gani?

Niongeze pia kauli za "Pesa huna" hazijengi… Si nzuri. Kama huyo mtu kaonekana hafai kwa kutokua na pesa hata kama kakupenda na kukuthamini; walau mpe heshima yake ya yeye kukuona bora na kukuchagua wewe kua another half katika maisha yake (of all the people angeweza kuchagua).

All in all, mshauri huyo dada atafakari. Kama kweli hamtaki asizidi kupoteza mda wake na kumpotezea mda huyo mwenzie.
ana miaka 26.... according to yeye afikishwi compare na wapenzi wake wawili wa nyuma .... anajitahidi kutokufanya comparison inashindikana,............ yani anjikuta anamfundisha jamaaa hadi sehemu gani yakushika lakinii jamaa aelewi mbishi .....
 

Forum statistics

Threads 1,261,285
Members 485,110
Posts 30,084,821