Jamani mapenzi hujui, pesa huna unang'ang'aniza ndoa loh!


miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,569
Likes
31,044
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,569 31,044 280
Habari za holday wanaJF!

Hope mnaendelea vizuri na kazi zenu... naombeni ushauri wenu........

Jamani mimi nina rafiki yangu kipenzi ambaye ananiwazisha sana kwa hali aliyo nayo maana hana furaha katika mahusuiano yake na jamaa yake ambaye wamekuwa wote kwa takribani miaka mitano na jamaa ni king'ang'anizi akitaka waachane jamaa hataki...

kama mjuavyo kila mtu anastarehe yake shoga yangu starehe yake mojawapo ni kugegedana sasa, tatizo jamaa hana mautundu kwa bed rafiki yangu kajitahidi kumfundisha jamaa hadi anamtafutia picha za X(PORNO) ili ajifunze mautundu kitandani lakini jamaa hafundishiki shoga yangu anajitahidi kumwelekeza jamaa wafanye style ambayo yeye ataridhika jamaa anakuwa mkali na huyo rafiki yangu ni mzuri kwa kweli anajiheshimu kiufupi ni (wife material) wanagombana kila mara jamaa kama haoni ndo kwanza.

Sasa anapush wafunge ndoa huyo shoga yangu hana mzuka kabisa wa ndoa lakini kumwambia jamaa hawezi..... ila huyu mwanaume ni rigid habadiliki yani ni kero........

Ndugu upande wa KE wanamforce aolewe nae kwasababu jamaa anajipendekeza kwao sana sasa shoga anawaza hii ndoa atakayo funga na jamaa itakuwa na furaha kweli maana jamaa siku nyingine dude haisimami vizuri wanaweza wakaa hata miezi nane mpaka kumi hawafanya mapenzi jamaa yupo busy na wakikutana jamaa ndo kuishughulikia papuchi hajui.

shoga yangu anakosa raha jamani......

Mimi binafsi nimemwambia shoga yangu aachane nae kwasababu hajaridhishwa na performance ya jamaa and the man he is too rigid alafu hela yenyewe hana....angekuwa anahela kiukweli ningeshauri kitu kingine jamani...

Je wanaJF mnalionaje hili naomba ushauri wenu ili niweze msaidia shoga yangu..............
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,671
Likes
2,763
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,671 2,763 280
Ahahahaha!
Samahani kicheko kimeniponyoka.
Ila nyie watoto mmezidi utaalamu hadi mnajiponza. Mmezoea maharage yenye magadi basi mkikuta hotelini wametia nazi mnaona sio matamu! Enzi zetu aliekupenda ndo huyo huyo basi ndo hujui mbichi wala mbovu, unakula na kijulamba vidole. Khaa!
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,569
Likes
31,044
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,569 31,044 280
Ahahahaha!
Samahani kicheko kimeniponyoka.
Ila nyie watoto mmezidi utaalamu hadi mnajiponza. Mmezoea maharage yenye magadi basi mkikuta hotelini wametia nazi mnaona sio matamu! Enzi zetu aliekupenda ndo huyo huyo basi ndo hujui mbichi wala mbovu, unakula na kijulamba vidole. Khaa!
jamani mjamaa afanyi kazi vizuri ..............
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,569
Likes
31,044
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,569 31,044 280
Yuko busy na nini kama hela hana hata ya kuendeshea maisha! !!!????

Au hela una maanisha nini hapa????!!
hela yake ya kawaida ya kumtosheleza jamaa tu...... wakikutana jamaa anakuwa bussy na simu hana mda na demu wake kabisa .....
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,387
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,387 32 145
Habari za holday wanajf! Hope mnaendelea vizuri na kazi zenu... naombeni ushauri wenu........
jamani mimi nina rafiki yangu kipenzi ambaye ananiwazisha sana kwa hali aliyo nayo maana hana furaha katika mahusuiano yake na jamaa yake ambaye wamekuwa wote kwa takribani miaka mitano na jamaa ni king'ang'anizi akitaka waachane jamaa hataki...
kama mjuavyo kila mtu anastarehe yake shoga yangu starehe yake mojawapo ni kugegedana sasa, tatizo jamaa hana mautundu kwa bed rafiki yangu kajitahidi kumfundisha jamaa hadi anamtafutia picha za X(PORNO) ili ajifunze mautundu kitandani lakini jamaa hafundishiki shoga yangu anajitahidi kumwelekeza jamaa wafanye style ambayo yeye ataridhika jamaa anakuwa mkali na huyo rafiki yangu ni mzuri kwa kweli anajiheshimu kiufupi ni (wife material) wanagombana kila mara jamaa kama haoni ndo kwanza. Sasa anapush wafunge ndoa huyo shoga yangu hana mzuka kabisa wa ndoa lakini kumwambia jamaa hawezi..... ila huyu mwanaume ni rigd habadiliki yani ni kero........

Ndugu upande wa KE wanamforce aolewe nae kwasababu jamaa anajipendekeza kwao sana sasa shoga anawaza hii ndoa atakayo funga na jamaa itakuwa na furaha kweli maana jamaa siku nyingine dude haisimami vizuri wanaweza wakaa hata miezi nane mpaka kumi hawafanya mapenzi jamaa yupo busy na wakikutana jamaa ndo kuishughulikia papuchi hajui. shoga yangu anakosa raha jamani......
Mimi binafsi nimemwambia shoga yangu aachane nae kwasababu hajaridhishwa na performance ya jamaa and the man he is too rigid afu hela yenyewe hana....angekuwa anahela kiukweli ningeshauri kitu kingine jamani...

Je wanajf mnalionaje hili naomba ushauri wenu ili niweze msaidia shoga yangu..............
Ndiyo matatizo hayo ya kuliwa na kula kabla ya ndoa
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,832
Likes
688
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,832 688 280
hivi kweli kuna king'ang'anizi asiyeachika? au huyo shoga ako hajaamua tu kumuacha. bora ukosee yote kuliko kukosea kuchagua mume.
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
226
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 226 160
hela yake ya kawaida ya kumtosheleza jamaa tu...... wakikutana jamaa anakuwa bussy na simu hana mda na demu wake kabisa .....
Hela kumtosheleza jamaa tu ndio nini????!!
Yuko husy na simu tu hata wakati wa kugegeda????!!!!
Sasa huyo muolewaji kafanya nini juu ya hiyo tabia ya simu au alijua mume ni kama switch ni on and off tu????!!

Taizo ni kipato hapo mengine vishereheshi tu,kuweni wakweli!!!!
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
196
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 196 145
^^
Pesa! Pesa!
Kwa nini ulimuua TRUE LOVE ?
Mwanamke haridhiki kitandani kisa PESA !!
(najisemea tu ntarudi kushauri)
^^
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
4,000
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 4,000 280
Ahahahaha!
Samahani kicheko kimeniponyoka.
Ila nyie watoto mmezidi utaalamu hadi mnajiponza. Mmezoea maharage yenye magadi basi mkikuta hotelini wametia nazi mnaona sio matamu! Enzi zetu aliekupenda ndo huyo huyo basi ndo hujui mbichi wala mbovu, unakula na kijulamba vidole. Khaa!
Mapenzi kabla ya ndoa imeharibu sana...
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,711
Likes
6,966
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,711 6,966 280
Kama 5years amemvumilia, basi wanapendana kweli. Ama tatizo la jamaa ni kutoitendea haki hiyo papuchi, ama huyo shoga ako ana jamaa yake mwingine ili kupunguza makali ya hiyo miezi 8?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
30,317
Likes
16,078
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
30,317 16,078 280
Huu ni ukweli au uongo? Nani kafundihswa jinsi ya kugegeda? No No ana maruhani yake huyo sio bure....ila na wewe unaoneka unamsifia sana mwenzio unapotoka kugegedwa ndio maana anakuonea wivu! Bisha
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
4,000
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 4,000 280
Amshauri jamaa awe anafanya mazoezi na pia vyakula...chipsi kuku aache ale vyakula vya kuongeza nguvu...

Hayo ya simu yanaweza kurekebishika..

Na siku zote uwezi kupata full package mengine mnafundishana na kurekebishana mpaka kieleweke
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,569
Likes
31,044
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,569 31,044 280
Mgogoro upo kwenye pesa hapo my dada kwingine wanazuga tu!!!!!
yani ni shoga yangu mno tumesoma nae o level advanced chuo..... yule pesa si issue kwake muhimu mapenzi.............. basi kitandani hajui okey awe basi mchangamfu, mtundu, wakikaa wanaangaliana kama TV watu hawajaonana miezi saba.... lo\
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,569
Likes
31,044
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,569 31,044 280
Amshauri jamaa awe anafanya mazoezi na pia vyakula...chipsi kuku aache ale vyakula vya kuongeza nguvu...

Hayo ya simu yanaweza kurekebishika..

Na siku zote uwezi kupata full package mengine mnafundishana na kurekebishana mpaka kieleweke
asante sana!!!!!!
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
226
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 226 160
Amshauri jamaa awe anafanya mazoezi na pia vyakula...chipsi kuku aache ale vyakula vya kuongeza nguvu...

Hayo ya simu yanaweza kurekebishika..

Na siku zote uwezi kupata full package mengine mnafundishana na kurekebishana mpaka kieleweke

Ndio umfundishe huyo dada naye akamfundishe huyo jamaa kugegeda
 

Forum statistics

Threads 1,262,752
Members 485,679
Posts 30,132,037