Jamani Mabinti wa hudumu wa ndege mtanitoa roho mie!!


Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,068
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,068 280
Katika umri wangu wa miaka 32 ya uhai wangu nimebahatika kusafi kwa ktk mataifa yapatayo 22 duniani!
Kitu kilicho nishangaza ni aina ya mavazi ya wahudumu wa kike ktk ndege kuwa katka muundo wa vimini mahaba!

Naomba mnisaidie juu ya hili, haya mavazi kwa nini ni vimini mahaba na yenye kufanana kwa wahudumu wa ndege karibu wote dunia?



Nawatakia utazamaji mwema wa ligi ya mabingwa leo mimi naangalia mechi ya Real Madrid vs Ajax, sijui wewe mswahili mwengu unaangalia mechi gani
 
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
845
Likes
21
Points
35
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
845 21 35
Hivyo vimini vinasaidia wakati abiria wakiwa wamechoka ha ha ha.
Mie naangalia itakayoonywesha na channel yoyote ya tv. Badra Masoud tafadhali usikate umeme
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,068
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,068 280
Hivyo vimini vinasaidia wakati abiria wakiwa wamechoka ha ha ha.
Mie naangalia itakayoonywesha na channel yoyote ya tv. Badra Masoud tafadhali usikate umeme
Angalia ya Madrid vs Ajax ni bonge la game, kama upo bongo ATN TV!
 
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,418
Likes
14
Points
0
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,418 14 0
man city na bayern ni zaidi ya game
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,156
Likes
226
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,156 226 160
wale wa vingamuzi kipi kinafaa kati ya star times easy tv na hao ATN naona hao jamaa wa atn wanakuja juu kwa mnaopenda ga,e,jana nimewasikia radio maria wanapatikana mikoa mingi,
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,215
Likes
1,579
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,215 1,579 280
Ulituambia tukae mkao wa kula vipi sikuhizi uzalendo umekushinda haya mpira mwema
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,068
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,068 280
wale wa vingamuzi kipi kinafaa kati ya star times easy tv na hao ATN naona hao jamaa wa atn wanakuja juu kwa mnaopenda ga,e,jana nimewasikia radio maria wanapatikana mikoa mingi,
Kama una dekoda ya ting nipoa lakini kama huna tumia antena ya kawaida utapata ATN vizuri tu!
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,068
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,068 280
Ulituambia tukae mkao wa kula vipi sikuhizi uzalendo umekushinda haya mpira mwema
Ondoa shaka nipo kazini! Naendelea na uchunguzi unajua ishu ni kubwa inaigusa ikulu hivyo inahitaji umakini!
 
mtoto wa mfugaj

mtoto wa mfugaj

Senior Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
136
Likes
0
Points
0
mtoto wa mfugaj

mtoto wa mfugaj

Senior Member
Joined Jul 18, 2011
136 0 0
real madrid 3 ajax 0 mpaka dakika hii,mechi tamu balaa
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,876
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,876 1,712 280
Vimin?!, KLM pia wanavaa vimini?!............. Rudia uchunguzi wako vizuri- au obseration iliongozwa na mihemuko?!.
Katika umri wangu wa miaka 32 ya uhai wangu nimebahatika kusafi kwa ktk mataifa yapatayo 22 duniani!
Kitu kilicho nishangaza ni aina ya mavazi ya wahudumu wa kike ktk ndege kuwa katka muundo wa vimini mahaba!

Naomba mnisaidie juu ya hili, haya mavazi kwa nini ni vimini mahaba na yenye kufanana kwa wahudumu wa ndege karibu wote dunia?



Nawatakia utazamaji mwema wa ligi ya mabingwa leo mimi naangalia mechi ya Real Madrid vs Ajax, sijui wewe mswahili mwengu unaangalia mechi gani
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,068
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,068 280
Vimin?!, KLM pia wanavaa vimini?!............. Rudia uchunguzi wako vizuri- au obseration iliongozwa na mihemuko?!.
Ukisoma kwa makini thread hii nimesema "KARIBU wote"
Naamini yatakuwepo mashirika mengine ya ndege ambayo hayaamini ktk vimini mahaba lakini ni ukweli usiopingika kuwa vimini ni mtawalia kwenye ndege!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
klm ipi? hii marehemu mtarajali? mbona kuna wanaovaa sarawili? huyu anazinguliwa na zile soksi za mwili wanazovaa wadada..
Vimin?!, KLM pia wanavaa vimini?!............. Rudia uchunguzi wako vizuri- au obseration iliongozwa na mihemuko?!.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,068
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,068 280
klm ipi? hii marehemu mtarajali? mbona kuna wanaovaa sarawili? huyu anazinguliwa na zile soksi za mwili wanazovaa wadada..
Sarawali ifananayo na ngozi ya mrembo tena ile ngozi ya pajani ni sawa angebaki hivyohivyo tu, maana hakuna maantiki ya hiyo soksi labda ni kwaajili ya vumbi!
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
Hilo swala hata mimi nimejiuliza sana wadau..ila ni burudani coz katika safari zangu nilishawahi bahatika tafuna mmoja,sio wachoyo ndio uzuri wao.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,068
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,068 280
Hilo swala hata mimi nimejiuliza sana wadau..ila ni burudani coz katika safari zangu nilishawahi bahatika tafuna mmoja,sio wachoyo ndio uzuri wao.
Dah hongera sana kaka! Nitaomba maujanja mkuu maaanaa kila nikisafiri roho yangu inakuwa majaribuni ile mbaya mkuu!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
soksi za mwili ni tofauti na sarawili na huwa zinavaliwa na sketi. sasa ww ukikutana na aliyevaa soksi zimefanana na rangi ya paja zinakupa kichaa, unakuta chini yake kuna makovu balaa! kazi unayo kaka,usione kichaka! utaishia shimo la tewa aisee,mnunulie mamaa hizo soksi u-fantasize home,lol
Sarawali ifananayo na ngozi ya mrembo tena ile ngozi ya pajani ni sawa angebaki hivyohivyo tu, maana hakuna maantiki ya hiyo soksi labda ni kwaajili ya vumbi!
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,441
Likes
2,811
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,441 2,811 280
Hilo swala hata mimi nimejiuliza sana wadau..ila ni burudani coz katika safari zangu nilishawahi bahatika tafuna mmoja,sio wachoyo ndio uzuri wao.
alafu ni watu wa ngono zembe.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,068
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,068 280
soksi za mwili ni tofauti na sarawili na huwa zinavaliwa na sketi. sasa ww ukikutana na aliyevaa soksi zimefanana na rangi ya paja zinakupa kichaa, unakuta chini yake kuna makovu balaa! kazi unayo kaka,usione kichaka! utaishia shimo la tewa aisee,mnunulie mamaa hizo soksi u-fantasize home,lol
Ndugu we acha tu, kwani ingekuwa rahisi hivyoo mbona ningefuurahi!

Ujue sie vijana hatuendeshagi ligi kwetu game mtoano tu! Ukininiona na demu mwezi ujue huyo kanikamata kikwelikweli!

Sasa huyo wakumnunulia atatoka wapi au vipi we @King'asti tuingie ubia nikununulie?
 
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,747
Likes
526
Points
280
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,747 526 280
Hongera ya nini, uharibifu mtupu. Utakuwa ulimtafuna demu wangu wakati uliacha mke wako nyumbani. Sio vizuri na usirudie tena.
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,375
Likes
103
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,375 103 160
hii thread ni wapanda ndege tu...... waendesha maguta pia tunapata shida tunapopeleka matunda kwa mama muuza genge dah, yaani mweeee..... akiinama lal.
 

Forum statistics

Threads 1,236,828
Members 475,301
Posts 29,269,286