Jamani mabinti hizi "PUSH BACK" mzivae vizuri!!!!


Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Mamboz wana JF!!!
Duh! Jana ilitokea kali i think ni fundisho tosha kwa mabinti wote wanaopenda kutega kwa ku2onesha matiti yamecmama wakati yameshalala!
Mtaani kwetu wakati napata gahawa sumwhr kuna binti mrembo aliingia cafeteria kapendeza ile mbaya, kavaa mini skirt na top moja ambayo ipo wazi sehemu za matiti ili upate kuyaona fresh coz kwa ndani alibana fresh yakasimama kwa "PUSH BACK"
Wakati anaenda kunawa c unajua cafe ze2 za uswaz lazima uiname kidogo, kuinama matiti yote yakachomoka nje!!!!
Kweli hii ilikuwa "PUSH OUT" co "PUSH BACK" tena, coz binti alikosa pozi hata kuyarudisha ndani ilikuwa issue!!!! Till now nikikumbuka inabidi nicheke!!!!
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
muone vile yale meno yake we mtoto mbaya sana....
Mamboz wana JF!!!
Duh! Jana ilitokea kali i think ni fundisho tosha kwa mabinti wote wanaopenda kutega kwa ku2onesha matiti yamecmama wakati yameshalala!
Mtaani kwetu wakati napata gahawa sumwhr kuna binti mrembo aliingia cafeteria kapendeza ile mbaya, kavaa mini skirt na top moja ambayo ipo wazi sehemu za matiti ili upate kuyaona fresh coz kwa ndani alibana fresh yakasimama kwa "PUSH BACK"
Wakati anaenda kunawa c unajua cafe ze2 za uswaz lazima uiname kidogo, kuinama matiti yote yakachomoka nje!!!!
Kweli hii ilikuwa "PUSH OUT" co "PUSH BACK" tena, coz binti alikosa pozi hata kuyarudisha ndani ilikuwa issue!!!! Till now nikikumbuka inabidi nicheke!!!!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Mamboz wana JF!!!
Duh! Jana ilitokea kali i think ni fundisho tosha kwa mabinti wote wanaopenda kutega kwa ku2onesha matiti yamecmama wakati yameshalala!
Mtaani kwetu wakati napata gahawa sumwhr kuna binti mrembo aliingia cafeteria kapendeza ile mbaya, kavaa mini skirt na top moja ambayo ipo wazi sehemu za matiti ili upate kuyaona fresh coz kwa ndani alibana fresh yakasimama kwa "PUSH BACK"
Wakati anaenda kunawa c unajua cafe ze2 za uswaz lazima uiname kidogo, kuinama matiti yote yakachomoka nje!!!!
Kweli hii ilikuwa "PUSH OUT" co "PUSH BACK" tena, coz binti alikosa pozi hata kuyarudisha ndani ilikuwa issue!!!! Till now nikikumbuka inabidi nicheke!!!!
ebwana hiyo kali sana, ila mtoto wako anaendelea aje mbona hutupi feedback
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
hana adabu eti tena asema kila akikumbuka acheka ana adabu kweli ukiangalia tena huyu utakuta ana mtindo wa kuchungulia watu toillet si waona meno yake yalivyopishana kwa kucheka visivyochekwa subbhanallah,,
Amekukosea nini tena huyu jamaa mtoto mzuri?
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
ebwana hiyo kali sana, ila mtoto wako anaendelea aje mbona hutupi feedback
Thanks!! Mtoto anaendelea vizuri yupo kwenye kituo cha kulelea watoto and every sunday huwa namvisit na kumpelekea chochote!
Karbu tujoin nguvu kumsaidia mtoto huyu.
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Tatizo mmezdi kuyaacha wazi!! Pia nacheka nikikumbuka alivokuwa anajtahd kuyarudsha ndani!!!! Jus imagine hzo purukushani.

wacheka maziwa ya kina dada na wakati we pia umenyonya ndo yakawa hivoo,,,
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
Mhandisi unanikosha!! eehe! ulishazoea kuchungulia tape measure, spirit level, clearance, dimensions n.k mambo ya psychology na engineering wapi na wapi!! anyway nauza mswaki unahitajiiiiii...tehe tehe uh uh kwi kwi kwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Teh teh teh!! Cku hz hakuna haja ya kuchungulia toilet kwa mavaz yenu coz unaona live bila zengwe na diff sizes!!!

hana adabu eti tena asema kila akikumbuka acheka ana adabu kweli ukiangalia tena huyu utakuta ana mtindo wa kuchungulia watu toillet si waona meno yake yalivyopishana kwa kucheka visivyochekwa subbhanallah,,
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,464
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,464 280
Mhandisi unanikosha!! eehe! ulishazoea kuchungulia tape measure, spirit level, clearance, dimensions n.k mambo ya psychology na engineering wapi na wapi!! anyway nauza mswaki unahitajiiiiii...tehe tehe uh uh kwi kwi kwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
hakyanani tena huyu anahitaji mswaki...teheheteeee
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Mhandisi unanikosha!! eehe! ulishazoea kuchungulia tape measure, spirit level, clearance, dimensions n.k mambo ya psychology na engineering wapi na wapi!! anyway nauza mswaki unahitajiiiiii...tehe tehe uh uh kwi kwi kwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Minilifikiri unacheza gemu 2!!! Miswaki ninayo diff sizes, I hope Dental yangu inawakosha sana???
Jaman hapo kuna kuchungulia tena? Dimmensions za Micrometer Screw Gauge ni ndogo sana, hii ki2 mbona kubwa sana!!
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
Minilifikiri unacheza gemu 2!!! Miswaki ninayo diff sizes, I hope Dental yangu inawakosha sana???
Jaman hapo kuna kuchungulia tena? Dimmensions za Micrometer Screw Gauge ni ndogo sana, hii ki2 mbona kubwa sana!!
Mhandisi, lete story baada ya kuona matiti yamechomoka ulijisikiaje???? na mtoto alikuwa bomba....!!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
'hiyo staili ya kuachia maziwa nje ni mbaya na inawadhalilisha sana wanawake' hamjui tu kuwa wanaume wala hatuifurahii tabia yenu hiyo
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Mhandisi, lete story baada ya kuona matiti yamechomoka ulijisikiaje???? na mtoto alikuwa bomba....!!
Umeona hayo masikio kwanza???? na macho yalivyotuna???? Ni matokeo baada ya kuona matiti ya binti wa watu. Macho pima na yakaguma kurudi normal na misikio ndo hivyo tena
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Kawaida sana kaka!!! Pia hayakunivutia coz wananchi mshajiachia vya kutosha!

Mhandisi, lete story baada ya kuona matiti yamechomoka ulijisikiaje???? na mtoto alikuwa bomba....!!
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
'hiyo staili ya kuachia maziwa nje ni mbaya na inawadhalilisha sana wanawake' hamjui tu kuwa wanaume wala hatuifurahii tabia yenu hiyo
Big up kaka coz Matiti co issue cku hz coz 2nayaona sana.
 

Forum statistics

Threads 1,237,854
Members 475,675
Posts 29,303,314