Jamani..kwa Rostam vipi??


sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,417
Likes
365
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,417 365 180
naona kimya... huko!!
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
70
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 70 145
Rostam anelekea kushinda maana ameshashinda more tha 70% ya kata zote
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
Rostam anelekea kushinda maana ameshashinda more tha 70% ya kata zote
Kwa Rostam kusema ukweli, mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni, wananchi wake wanampenda.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,914
Likes
1,172
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,914 1,172 280
Habari ambazo siyo rasmi, CUF wamemwangusha Rostam
 
M

mpongopongo

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
16
Likes
0
Points
0
M

mpongopongo

Member
Joined Nov 1, 2010
16 0 0
hali ya rostam kwa igunga mjini sio nzuri chadema imechukua udiwani igunga mjini kwa matokeo yaliothibitishwa, mgombea wa ubunge CUF anaongoza kwa kata ya mjini
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,417
Likes
365
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,417 365 180
tusubir updates zaidi...!!
 

Forum statistics

Threads 1,251,162
Members 481,585
Posts 29,760,050