Jamani Kipindi cha Maigizo bado??


BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Ebwana wakuu, hicho kikundi cha Maigizo cha CCM mbele ya kiongozi wao, Kikwete akijaanza kuigiza hapo Diamond?? waliokalibu tupeni leo kaja na igizo gani tena, maana naona maigizo yao hata joti na mpoki hawafikii

Huyu hakufaa kuwa president alitakiwa akajiunge na wasanii wa maigizo wa vikundi mbalimbali, anaweza sana sanaa na usanii
 
M

Mitomingi

Senior Member
Joined
Jan 15, 2008
Messages
130
Likes
0
Points
0
M

Mitomingi

Senior Member
Joined Jan 15, 2008
130 0 0
Ebwana wakuu, hicho kikundi cha Maigizo cha CCM mbele ya kiongozi wao, Kikwete akijaanza kuigiza hapo Diamond?? waliokalibu tupeni leo kaja na igizo gani tena, maana naona maigizo yao hata joti na mpoki hawafikii

Huyu hakufaa kuwa president alitakiwa akajiunge na wasanii wa maigizo wa vikundi mbalimbali, anaweza sana sanaa na usanii
wadanganyika walijua hili lakini wakawa kichwa ngumu wacha waone wenyewe LIVE
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
wadanganyika walijua hili lakini wakawa kichwa ngumu wacha waone wenyewe LIVE
See!!! But they were told ila seems like wadanganyika wengi wanautumia msemo wa "better the devil you know than an angel you don't know"
Kwa mwendo wa ze-comedy hii we stand to alot of sour-prizes (surprises)!
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Maigizo na Ngonjera mmejionea wenyewe,Ziheshimuni kura zenu 2010.
Inabidi tuonyeshe kuwa tumechoka na usanii wa sisiem
 

Forum statistics

Threads 1,237,547
Members 475,552
Posts 29,292,798