Jamani kazi ya upishi nimepata nashukuruni sana

kwenda21

JF-Expert Member
Mar 11, 2014
2,729
2,000
Juzi niliandika Uzi hapa kuwa natafuta kazi ya upishi wengine walinicheka wengine wakanipongeza,sasa kuna mmoja aliniunganisha sehemu nimepata, mshahara mzuri 370000 nalala hapohapo, matibabu, hela ya sikukuu napewa na Leo ninavyosema nimewapikia wali maharage na kabichi, wamesifia sana, kabichi sijaweka maji wakashangaa sana, kesho nawapikia bwando na nguju,mboga ya kwetu tanga,ingawa juzi mlinitukana hapa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Carica_papaya

JF-Expert Member
Nov 22, 2018
546
1,000
Pole sana.
Ila baadhi ya wateja wako+ aliekuajiri yawezekana wakawa na degree pia.
Cha msingi chapa kazi achana na changamoto za nyuma ulizopitia.
Hongera sana!!
 

Chukwu emeka

JF-Expert Member
Jan 12, 2018
15,159
2,000
Mkuu shukuru Mungu umepata kazi kama unaendekeza majungu hata hapo watakutimua,degree za watu zinakuhusu nini? We piga kazi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom