Jamani kazi nimepata tena, tea boy kwenye office

TEMBO WANGU

JF-Expert Member
Feb 21, 2014
634
1,000
unaweza kutaja ni shoga hili, linatafuta Kiki,maana mara anasema anapika wali Nazi,mara anahudumia maboss chai,yaani mtoto wa kiume anamaelezo ya kishoga shoga ......ila nisamehe Sanaa kama nimekukwaza
 

dingimtoto

JF-Expert Member
Jan 9, 2016
8,125
2,000
unaweza kutaja ni shoga hili, linatafuta Kiki,maana mara anasema anapika wali Nazi,mara anahudumia maboss chai,yaani mtoto wa kiume anamaelezo ya kishoga shoga ......ila nisamehe Sanaa kama nimekukwaza
Acha kuwa na mawazo hasi, kwa binadamu mwenzio
 

majoto

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
2,035
2,000
hiyo kazi ina marupurupu, hukosi chupa mbili za chai kupeleka home daily! usisahau vitafunwa vitakavyobakizwa. Ukiifanya vizuri unafungua kikafe kwenye kichochoro cha mtaa wako!
 

Ngatu

Senior Member
Jan 6, 2018
185
250
unaweza kutaja ni shoga hili, linatafuta Kiki,maana mara anasema anapika wali Nazi,mara anahudumia maboss chai,yaani mtoto wa kiume anamaelezo ya kishoga shoga ......ila nisamehe Sanaa kama nimekukwaza
kumbe chereko
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom