Jamani Kamshahara kangu!!!!!!


Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,176
Likes
4,659
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,176 4,659 280
Jamani naombeni japo mnipe ka elimu kidogo kuhusiana na bajeti ili niweze kusavaivu katika sikukuu hizi zijazo za mwezi wa Desemba. Kamshahara kenyewe ni TGS.D na kabla ya tarehe 20 Desemba kuna mambo yafuatayo natakiwa nikamilishe.
1. Kuna kadi sita za harusi.............kiwango kwa kuwa nipo single kila moja elfu 20.
2. Kuna kadi ya mchango wa birthday ya mtoto wa mwenye nyumba mwisho tarehe 10 Desemba.
3. Kuna fomu ya mchango wa ujenzi wa ofisi ya CCM............hii nimepewa na bosi wangu, inabidi nichangie ili kuongeza imani mbele ya bosi, nisije nikakosa safari za kiofisi.
4. Kadi mbili za send-off.
Hapo ili kukamilisha hayo mambo yote hapo kamshahara kote kameisha.............wenye uzoefu huwa mnasavaivu vipi katika hali kama hii??
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,573
Likes
3,725
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,573 3,725 280
Watumishi wote serikalini wezi,wanaishi kwa rushwa,visafari vya uongo na kweli,tender hewa,allowance za kazi hewa za masaa 1 inaandikwa 4
 
Visenti

Visenti

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
1,031
Likes
19
Points
133
Visenti

Visenti

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2008
1,031 19 133
Msaidie bosi wako kuchangia SISIEMU, lakini hiyo michango ya mingine ni bullshit!
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
5,898
Likes
449
Points
180
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
5,898 449 180
dah! kaka kumbe wewe una mshahara? nipige jeki walau na buku tano tu! nime uwawa vibaya!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,498
Likes
182
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,498 182 160
Kaka kimbia haraka hiyo kazi ya kizushi wakati bado kijana na nguvu zako
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
94
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 94 145
Weka kiasi cha Mshahara ilituchakachue!
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,534
Likes
20
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,534 20 0
Achana na kuchangia harusi, yaani kwa mwezi arusi nane na zote mchango si chini ya 20elfu??

Mchangie mwenye nyumba wako elfu kumi ya besdei na zawadi ya mtoto na kuhusu ofisi ya ccm sina wazo.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,812
Likes
632
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,812 632 280
Duh! Mchango wa birthday upotezee. Nenda kwa bosi wako kwa lengo la kuomba ushauri kama ulivyokuja hapa, mwambie kama vipi akukopeshe.
Kama hiyo haifai tafuta ugonjwa ulazwe hospital. Watu watakuwa wanakuletea hela za pole. Make sure hautok hosp hadi harusi, birthday na huo mchango wa sisim ushapita.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,176
Likes
4,659
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,176 4,659 280
Watumishi wote serikalini wezi,wanaishi kwa rushwa,visafari vya uongo na kweli,tender hewa,allowance za kazi hewa za masaa 1 inaandikwa 4
Hii yote inasababishwa na vimishahara vidogo vinavyotolewa na serikali.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,176
Likes
4,659
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,176 4,659 280
Msaidie bosi wako kuchangia SISIEMU, lakini hiyo michango ya mingine ni bullshit!
Hili siwezi kulikwepa maana bosi mwenyewe kalishikia bango ile mbaya sijui kaahidiwa ukurugenzi!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,176
Likes
4,659
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,176 4,659 280
dah! kaka kumbe wewe una mshahara? nipige jeki walau na buku tano tu! nime uwawa vibaya!
Siyo mshahara kaka ni kamshahara maana hakatulii hata siku moja.
Weka kiasi cha Mshahara ilituchakachue!
Du!!!
Achana na kuchangia harusi, yaani kwa mwezi arusi nane na zote mchango si chini ya 20elfu??
Hili ni tatizo kwa kweli kaka, lakini nina wasiwasi na mimi nikifikia wakati wa kuoa nitahitaji michango yao, jamii yetu ndio imekuwa hivyo.....lakini kwa hii lazima niwatose.
Mchangie mwenye nyumba wako elfu kumi ya besdei na zawadi ya mtoto na kuhusu ofisi ya ccm sina wazo.
Nitafanya hivi!!!!
Duh! Mchango wa birthday upotezee. Nenda kwa bosi wako kwa lengo la kuomba ushauri kama ulivyokuja hapa, mwambie kama vipi akukopeshe.
Kama hiyo haifai tafuta ugonjwa ulazwe hospital. Watu watakuwa wanakuletea hela za pole. Make sure hautok hosp hadi harusi, birthday na huo mchango wa sisim ushapita.
Huu ushauri mzuri sana........lakini namna ya kuigiza ugonjwa ndio ishu.
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,245
Likes
1,710
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,245 1,710 280
Duh! Mchango wa birthday upotezee. Nenda kwa bosi wako kwa lengo la kuomba ushauri kama ulivyokuja hapa, mwambie kama vipi akukopeshe.
Kama hiyo haifai tafuta ugonjwa ulazwe hospital. Watu watakuwa wanakuletea hela za pole. Make sure hautok hosp hadi harusi, birthday na huo mchango wa sisim ushapita.
teh teh,we humtakii mema mwenzio,akilazwa hospitali yenyewe m,nyamala ama amana au temeke si atafia huko.
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,534
Likes
20
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,534 20 0
Duh! Mchango wa birthday upotezee. Nenda kwa bosi wako kwa lengo la kuomba ushauri kama ulivyokuja hapa, mwambie kama vipi akukopeshe.
Kama hiyo haifai tafuta ugonjwa ulazwe hospital. Watu watakuwa wanakuletea hela za pole. Make sure hautok hosp hadi harusi, birthday na huo mchango wa sisim ushapita.
Hii kali, akalazwe wapi? kama hospitalza serikali zimejaa watu wanalala mzungu wa nne, labda wodi ya TB na cholera ndo kuna nafasi.
Na akienda hospital binafsi, malazi peke yake kwa cku si chini ya elfu15....!!
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
duh! Mchango wa birthday upotezee. Nenda kwa bosi wako kwa lengo la kuomba ushauri kama ulivyokuja hapa, mwambie kama vipi akukopeshe.
Kama hiyo haifai tafuta ugonjwa ulazwe hospital. Watu watakuwa wanakuletea hela za pole. Make sure hautok hosp hadi harusi, birthday na huo mchango wa sisim ushapita.
u have made ma dei. Thx
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,812
Likes
632
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,812 632 280
Hii kali, akalazwe wapi? kama hospitalza serikali zimejaa watu wanalala mzungu wa nne, labda wodi ya TB na cholera ndo kuna nafasi.
Na akienda hospital binafsi, malazi peke yake kwa cku si chini ya elfu15....!!
wafanyakazi wengine huwa wanagaramiwa huduma za afya.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,247
Likes
781
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,247 781 280
wafanya kazi wengi wa serikali wanaishi kwamagumashi.......sijaona jambo la msingi uliloeleza ili nikusaidie namna ya kubajeti....

piga chini wote ....michango....michango......we vipi?

nilidhani unasomesha.....una ujenzi,......kumbe michango ya harusi...shauri yako na upendo wa mshumaa
 
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
529
Likes
8
Points
35
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
529 8 35
Tengeneza safari za kughushi kama mfanyavyo serikalini
lazimisha upate imprest uchakachue
Jiingize katika deal za kitapeli upate faranga
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
101
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 101 160
Kwani kwa sasa TGS D ni Tsh ngapi, TGS E ni Tsh ngapi, TGS F ni Tsh ngapi na TGS G ni Tsh ngapi?
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,028
Likes
2,012
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,028 2,012 280
duuh pole mkuu na hii michango ya harusi kama hujaoa bado kuipiga chini ni very risky...
 

Forum statistics

Threads 1,205,629
Members 458,027
Posts 28,200,594