Jamani just a curiousity did the US congratulate Kikwete? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani just a curiousity did the US congratulate Kikwete?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Geza Ulole, Nov 6, 2010.

  1. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 9,741
    Likes Received: 2,580
    Trophy Points: 280
    Naomba kujua wajameni, Obama amemtumia Kiwete salamu za pongezi mbona kuna vacuum ya pongezi toka balozi nyingii za Western World? je wamejua kilichotokea tayari au?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Masatellite yamewaonyesha jinsi alivyofanya ridging...hawana muda mchafu kupoteza kupongeza umafia!
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Wenzetu hawana unafiki. wanapoona kuna hujuma hawana muda kupongeza kinafiki. ndiyo maana wapo kimya.
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,712
    Likes Received: 6,678
    Trophy Points: 280
    Wewe unacheza na intelligensia ya Obama atakuchekea leo ukivuruga hakujui kumbuka Kenya walipovuruga viongozi na familia zao wakapigwa stop kupata viza ya USA wakati yeye ni mzaliwa wa Kenya.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,276
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    Umenifumbua macho, NI KWELI hakuna pongezi zozote
     
  6. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #6
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,026
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    Labda watatuma pongezi. After all,coronation ya Kikwete imefanyika just a few hours ago.
     
  7. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,903
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ganesh i bet the western world new Kikwete anarudi madarakani kumbuka BBC walisema hivyo kabla hata kura hazijaanza kuhesabiwa. Wanafahamu mchezo mzima hawawezi kumpongeza kwani yeyote atakayempongeza will be answerable hawawezi kujiponza kirahisi namna hiyo. Mkwere asubiri shutuma zitakazoanza kushushwa ndipo atakapoelewa kwamba hawa watu hawakuwa wamelala usingizi. Balozi si zipo bana wao ndio wangetamka baada ya kuapishwa lakini wanafahamu ni uchakachuaji kwa kwenda mbele.
     
  8. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Few hours is not an excuse Mugabe amewezaje kujua leo kuna inauguration ina maana US haina balozi wake hapa.
     
  9. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,646
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Hivi unategemea White House ya USA itume pongezi kwa MTU ALIYEINGIA IKULU KWA KURA ZA WIZI???No Sir.
    Halipo halipo. Labda ingelikuwa wakti wa Walker Bush Jr. aliyekuja akalala Tanzania kwa siku nne akitafuta Uranium na madini mengineyo.

    Obama hawezi kufanya upuuzi huo. Anazijua serikali za ndugu zake wa Kiafrika wanavoingia madarakani kwa ubabaishaji kama ilivotokea Kenya mwaka 2007 anakotokea Babake Obama. Hawezi.

    Tusubiri maamuzi ya White House baada ya haya.
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Watatuma pongezi kwa WIS (willy slaa) baada ya press conf hapo kesho
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Labda zitaanza kutirirka iyo jumatatu
     
  12. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,376
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    je hata pongezi toka nchi za kiarabu nazo hajapata?
     
  13. f

    frankkarashani Member

    #13
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Obama mwenyewe bado ana maumivu ya chama chake cha Democrats kupoteza usukani wa Congress huko kwake. Ana hali ngumu sana uchaguzi unaofuata anaweza kupoteza urais; labda aombe mbinu za wizi kwa Kikwete maana hali inayomkabiri ni kama hii aliyokuwa nayo "mzee wa mvuto" lakini kapeta!
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Safari zake za USA mpaka sasa Obama angekuwa keshampongeza
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,952
    Likes Received: 2,109
    Trophy Points: 280
    Bankin Moon ametuma salaam za pongezi.
     
  16. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The United States does not congratulate failures.
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,586
    Likes Received: 5,807
    Trophy Points: 280
    Coronation is so monarchical, and monarchies are naturally revolting to all sane modern people. I would say swearing in. Unless you meant that as a pun for Kikwete's sultanic ways.
     
  18. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 462
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    Kama watatuma pongezi itabidi tuanzishe thread ya validity yao ya kuwa observers. Walisema kwenye riport zao kuwa uchaguzi ulikuwa free for some extent but unfair(huru kiasi na usio wa haki). To me quitness is the best thing they can offer for this government
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    is it that important?
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Pongezi inatolewa na watu wa huko Ikulu kama hawajatoa kwa wana habari si rahisi kujua lakini kuanzia kesho tunaweza kuanza kusikia pongezi.
     
Loading...