Jamani huyu ni mrembo gani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani huyu ni mrembo gani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pengo, Oct 9, 2010.

  1. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 579
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya jamani haya ni mambo ya mwisho wa wiki si vibaya wakwale mkasafisha macho kwa kuangalia mastaa wetu wa bongo na vibweka vyao.

    [​IMG]
     
  2. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 315
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Anyway kiburudisho kwa muonekano kimetulia,lakini usalama upo?wakwale lazima muwe makini na hawa walembo
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    why all the time women women am tired huu ni udhalilishaji sasa tuwekeni na wanaume waacheni hawa wadada wakae kwa amani
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,833
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Amekalia nini?
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Kheee we vipi
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145


    Niliwahi kuuliza huko nyuma sikujibiwa na leo narudia tena,Hivi hii milupo mnaitoaga wapi jamani?
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,554
    Likes Received: 1,163
    Trophy Points: 280
    Nasikia ana asili ya Mbeya,ni zao la maharage ya soya " maji mara moja"
     
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,322
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    kwa kweli
     
  9. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hapo vipi ?
     
  10. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli biashara matangazo,but is cute anyway:smow:
     
  11. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,015
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    mi sioni cha ajabu hapo
     
  12. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,635
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Sasa ni udhalilishaji gani unauzungumzia? Hakuna aliyemlazimisha kuvaa hivyo useme kaonewa, sio nguo imechukuliwa na upepo useme ni bahati mbaya-wenyewe wanapenda kuvaa hivyo na wanapenda watu wawaone hivyo ndio maana wanapozi mbele ya kamera kwa madoido yote. Tusipofurahia hizi picha wataumia sana! na kwa kweli hakuna sababu ya kumuumiza mwenzio kama unaweza kusaidia
     
  13. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,394
    Likes Received: 5,217
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kuona picha ya huyo dada ana nguo ndefu, hivi babake anamwangaliaje,? Ndio maana siku hizi huwa wanalambwa na wazazi wao
     
  14. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,276
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Andazi ukilikaanga mwenyewe kuna ubaya kulionja?
     
  15. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,276
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kipande cha mti!
     
  16. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,276
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Huyu nae si yupo kwenye ile list ya papaa LIUMBA?
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,278
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    Mmhh..........

    [​IMG]
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145

    Sijui ni kwanini bunge lilitunga na rais akasain sheria ya kujamiiana a.k.a ubakaji?
     
  19. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,202
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    hongera dada umejaliwa na wewe kivyako na mungu wetu baba
     
  20. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    jamani dar jotoooooo
     
Loading...