Jamani huyu mama yuko wapi na ushauri wake wa mara moja kila wiki radio 1 kpnd kile?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani huyu mama yuko wapi na ushauri wake wa mara moja kila wiki radio 1 kpnd kile??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, May 19, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ndg zangu! Nimemmiss huyu Mama Terry sana ktk kipindi chake cha kila mara moja kwa wiki Radio One,Je? Siku hz yuko wapi?
     
  2. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ameonekana kwenye kipindi fulani EATV kama siku mbili au tatu zilizopita. Kipindi sikijui maana nilipitia hapo kwa kushitukia tu na sikufuatilia. Waulize EATV.
     
Loading...