Jamani huyu babu kingunge ngombale kulikoni na ccm na uzee ule kweli au kuna chini ya kapeni wajemen | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani huyu babu kingunge ngombale kulikoni na ccm na uzee ule kweli au kuna chini ya kapeni wajemen

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LOOOK, May 18, 2011.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    wajemeni naombeni mnisaidie nashindwa kuelewa huyu mzee kulikoni na na chama cha hawa mafedhuli sijajua anaumuhimu gani katika jamii hii kwani umri wake upo tamati sasa kulikoni mbona hawamuachii????
     
  2. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,445
    Likes Received: 2,702
    Trophy Points: 280
    wazee wana umuhimu sana katika jamii, umekulia mtaani?

    ya ccm waachie wao utauliza vingi mno.......!

    Kikubwa never repeat such statement of discriminating elders, watu watadhani umekulia mtaani
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,593
    Likes Received: 15,028
    Trophy Points: 280
    kumbuka old is gold! kuna mtu tayari anatumia hiyo avator hapa !
     
  4. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni ngumu kujua umuhimu wake, wahusika ndo wanafahamu, usitake kujua itakuchanganya bure.
     
  5. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MWAMBIE TUTA MJM, abadilishe hiyo avatar
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,396
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    nasikia hiki kizee ni mpiga JUGNA nambari moja wa chama akisaidiwa na kale kazee ka mwembe-tea,hawawezi kumwachia mkuu wa kamati ya ufundi....
    .
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,706
    Likes Received: 2,996
    Trophy Points: 280
    Hiki kidingi ndiye israili wa magamba yeye ndiye hupanga nani auwawe na nani asiuwawe. Huoni hata sura yake ilivyokaa kuzimu kuzimu tu, kiovu sana kizee hiki.
     
Loading...