Jamani huko TRA/TISCAN kunanini mbona magari yetu yanaoza bandarini


chowder

chowder

New Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
chowder

chowder

New Member
Joined Oct 1, 2010
3 0 0
Wana forum msaada hapa jamani,niliagiza vigari vyangu huko japan baada ya kudunduliza vihela kwa muda mrefu sana.sasa ishu inakuja hapa,gari zimeingia tangu kama wiki imepita sasa ila clearing agent wangu ananiambia eti sikuhizi kuna mfumo wa kuwasiliana kwa mtandao kati ya agent na TRA/TISCAN sio ule wa manualy, sasa muda unaenda hakuna majibu huko kwenye mtandao wa TRAPAD sijui mtanisaidia wataalam wa hayo mambo.Hivi inakuaje hapa si ndio mwanzo wa kuja kulipa storage ambayo wasnt my fault?:sad:
 
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
1,215
Likes
220
Points
160
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
1,215 220 160
Pole sana ndugu, unajua hii serikali haijui kufanya biashara na watu, inaweka mifumo mibaya sana hasa hapo TISCAn ambayo sasa imebaki jina.

Zamani ilikuwa unapopeleka documents zako, bili yako inatoka ndani ya siku 2-4, lakini kuannzia kuanzishwa kwa huo utaratibu documents zinachukua siku 9 na kuendelea ili kupata bili yako, inshort watu wote walioagiza vitu vyao kuanzia mwezi wa 9 mwishoni ni lazima walipe storage, ambayo hawakuipenda regadless umewahije kup[eleka documents zako.

Ubaya zaidi watu wameshalalamika lakini hakuna move yoyote iliyochukuliwa kuondoa tatizo hili, hali inayotishia hali ya biashara ya bandari yetu
 
chowder

chowder

New Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
chowder

chowder

New Member
Joined Oct 1, 2010
3 0 0
Asante ndugu yangu Utamaduni,ila kwakweli hii hali haitii moyo kabisa.Why are we starting using systems ambazo we havent even mastered them?then tunalalamika kwamba nchi ni masikini bla,bla,bla..........hivi ni kweli?au tunashindwa kutumia vizuri raslimali tulizonazo kama bandari,kweli kwenye miti hakuna wajenzi.Now I understand why some other people they dont even give a damn kupitisha mizigo yao DSM kumbe shauri ya upuuzi kama huu.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,927
Likes
4,409
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,927 4,409 280
Ndugu acha kabisa mm nina mzigo horohoro tangu 3nov sijui lini nitalipa ushuru.nimetembea long room na hiyo pad mpaka nimechoka.wana jf nauliza kwa nini sisi raia ndio tubembeleze serikalini kulipa kodi?kwa nini wasitoe huduma kama ma benki?system yao ina uspecial gani wakati ni ya ku evaluate na kupokea payment records tofauti na ma benki wanalipa pia?
 
T

Taso

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2010
Messages
1,876
Likes
764
Points
280
T

Taso

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2010
1,876 764 280
jana Congo wametoa tamko rasmi kukusudia kuacha kutumia hii bandari ya Dar wanadai wamelalamika weeee wamechoka na mi headache ya pale

tupitishe cargo Mombasa, eff them Bongo port authority! Hata kama ni kulipa tax kwa Wakenya screw these losers here, they'll get a grip one day
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
22
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 22 135
Pole sana ndugu, unajua hii serikali haijui kufanya biashara na watu, inaweka mifumo mibaya sana hasa hapo TISCAn ambayo sasa imebaki jina.

Zamani ilikuwa unapopeleka documents zako, bili yako inatoka ndani ya siku 2-4, lakini kuannzia kuanzishwa kwa huo utaratibu documents zinachukua siku 9 na kuendelea ili kupata bili yako, inshort watu wote walioagiza vitu vyao kuanzia mwezi wa 9 mwishoni ni lazima walipe storage, ambayo hawakuipenda regadless umewahije kup[eleka documents zako.

Ubaya zaidi watu wameshalalamika lakini hakuna move yoyote iliyochukuliwa kuondoa tatizo hili, hali inayotishia hali ya biashara ya bandari yetu
jana Congo wametoa tamko rasmi kukusudia kuacha kutumia hii bandari ya Dar wanadai wamelalamika weeee wamechoka na mi headache ya pale

tupitishe cargo Mombasa, eff them Bongo port authority! Hata kama ni kulipa tax kwa Wakenya screw these losers here, they'll get a grip one day
Pale rais anapukuwa msanii na asiyejua kuweka kipaumbele katika mambo ya muhimu na watendaji wanakuwa wabovu kama hivi tunavyoona na hakuna cha maana kinachofanyika. Akiulizwa kwanini nchi yako ni maskini anasema hata yeye hajuwi ni kwanini wakati mianya ya kuikosesha pesa serikali iko mingi na haishughulikiwi. Akiambiwa seriakali itoe elimu bure anasema hatuna pesa wakati pesa nyingi tu zinapotea kwa uzembe na rushwa kwa watendaji wa TRA.
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
majuzi fulani nilitumiwa kifaa fulani kwa njia ya FedEx.........................TRA wameshikilia...........more than 4 weeks now....damn
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Hlafu tunaendelea kujiuliza kwa nini nchi haiendelei!
 
Ghost

Ghost

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2010
Messages
429
Likes
2
Points
0
Ghost

Ghost

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2010
429 2 0
We're doomed!!
One step forward, 5 steps back.
Wat a f**ked up life..
Hakuna ata hope in ths country..kila sehemu uozo
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,527
Likes
34
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,527 34 145
ianakatisha tamaa sana hii kitu, vipi ukiingizia mzigo bandari za jirani(mombasa, beira) je tra mipakani wansumbua kama bandarini?
 
Ghost

Ghost

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2010
Messages
429
Likes
2
Points
0
Ghost

Ghost

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2010
429 2 0
mimi natumia MSA long time...pale wako kikazi zaidi...nawashanga nyie bado mnalalamika na mfu...ka'unataka mambo yako yaende fasta, use our northern neighbours. Period
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
246
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 246 160
Mimi gari yangu ilikaa mwezi mzima pale kwa upuuzi kama huo. Nililipia storage balaaa

Nadhani kuna makubaliano ya aina fulani baina ya watu wa bandari na wale wa storage. Wajue kwamba wanaowakomoa ni Watanzania wenzao na wanaotumia bandari ile ambao wao wanaweza kubadilisha na kutumia bandari ya Mombasa.

Licha ya kujilipa mishahara mikubwa isiyokuwa na kiwango na kwa kutumia kodi zetu (kwani wao hawazalishi cho chote) bado efficiency ni zero!
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
Wana forum msaada hapa jamani,niliagiza vigari vyangu huko japan baada ya kudunduliza vihela kwa muda mrefu sana.sasa ishu inakuja hapa,gari zimeingia tangu kama wiki imepita sasa ila clearing agent wangu ananiambia eti sikuhizi kuna mfumo wa kuwasiliana kwa mtandao kati ya agent na TRA/TISCAN sio ule wa manualy, sasa muda unaenda hakuna majibu huko kwenye mtandao wa TRAPAD sijui mtanisaidia wataalam wa hayo mambo.Hivi inakuaje hapa si ndio mwanzo wa kuja kulipa storage ambayo wasnt my fault?:sad:
Next time, try Mombasa Port if u want to clear within 24 hours. Kisha unalipa ushuru Border Horohoro. Face to face na hakuna longolongo.

Wakati mwingine mifumo mibaya, urasimu na rushwa inatufanya tukose uzalendo.
 
Cassava

Cassava

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
282
Likes
7
Points
35
Cassava

Cassava

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
282 7 35
ianakatisha tamaa sana hii kitu, vipi ukiingizia mzigo bandari za jirani(mombasa, beira) je tra mipakani wansumbua kama bandarini?
Vip ukienda na kadi ya sisiem watakuchelewesha? jaribu hiyo. si ndo wao wako madarakani?
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,927
Likes
4,409
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,927 4,409 280
J3 leo nipo longroom eti system ipo down!tujiulize ni kiasi gani cha pesa TRA inapoteza kwa mtindo huu?jee storage ya bandarini ni haki kweli kuilipa mwananchi ambaye kosa ni la TRA kutoeleza kiasi cha ushuru?
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,255
Likes
566
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,255 566 280
Next time, try Mombasa Port if u want to clear within 24 hours. Kisha unalipa ushuru Border Horohoro. Face to face na hakuna longolongo.

Wakati mwingine mifumo mibaya, urasimu na rushwa inatufanya tukose uzalendo.
Kweli Superman, Inauma lakini ndio ukweli wenyewe na nafikiri kwa akili yao hawa ndugu zetu ni lazima wanafanya makusudi ili wapate storage fee, njia mbadala uliyotoa inalipa sana lakini pia hebu jazia na jina la Agent wa Mombasa mwaminifu ambaye anaweza kushughulikia kwa usalama wa wateja wa Tz
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Likes
72
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 72 145
Bongolala pole sana ndugu yangu,ila hakuna marefu yasiyo na ncha hawa jamaa wanaojifanya miungu watu na kutojali wenzao watakiona.Yani hii mijamaa inaboa sana afu nasikia ni deal flani wanahujumu huo mtandao ili uonekane umefeli warudi kwenye system ya zamani ambako kuna mavuno zaidi.We endelea kukomaa hapo "'WRONG ROOM"" ila usisahau kutupa feedback wadau maana huo msiba sio wako peke yako.:redfaces:
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
wana forum msaada hapa jamani,niliagiza vigari vyangu huko japan baada ya kudunduliza vihela kwa muda mrefu sana.sasa ishu inakuja hapa,gari zimeingia tangu kama wiki imepita sasa ila clearing agent wangu ananiambia eti sikuhizi kuna mfumo wa kuwasiliana kwa mtandao kati ya agent na tra/tiscan sio ule wa manualy, sasa muda unaenda hakuna majibu huko kwenye mtandao wa trapad sijui mtanisaidia wataalam wa hayo mambo.hivi inakuaje hapa si ndio mwanzo wa kuja kulipa storage ambayo wasnt my fault?:sad:
ur a dead man immediately after your born a tanzanian...
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,927
Likes
4,409
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,927 4,409 280
Nipo tangu asubuhi long room eti system ipo down!jamani tufanyaje hii nchi?kama kuna kero ktk nchi hii tra inaongoza!hatua inayofuata ni kupitisha mizigo njia za bandari za panya kaole mbweni kilwa etc!
 

Forum statistics

Threads 1,238,883
Members 476,223
Posts 29,335,494