Jamani huko kwetu vipi kugombea ubunge na uongozi wa mpiira? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani huko kwetu vipi kugombea ubunge na uongozi wa mpiira?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MziziMkavu, Jun 25, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    Rage atangaza nia yake ya kugombea ubunge jimbo la tabora mjini
    [​IMG]Mwenyekiti wa klabu ya Simba, Ismail Aden Rage akifafanua jambo wakati wa mkutano na waandishi wa habari Makao Makuu ya klabu hiyo Dar es Salaam, leo kuhusu nia yake ya kutaka kugombea ubunge katika jimbo la Tabora mjini.

    (Picha na Francis Dande)

    Chanzo MICHUZI

    ACHAGUWE MOJA KATI YA HAYA MAWILI AIDHA AWE KIONGOZI WA MPIRA AU AACHE UONGOZI WA MPIRA AKAGOMBEE UBUNGE HUKO TABORA.
     
  2. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 9,611
    Likes Received: 2,489
    Trophy Points: 280
    hizi tamaa
     
  3. n

    nndondo JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,225
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Jamani Rage huyo aliyepata uenyekiti tena kwa mizengwe Simba, huyu aliyewahi kufungwa kwa kuvunja miiko ya uongozi na kukubali kufoji receipts hajaanza hata kuingia Simba amesharukia shughuli nyingine tena? hivi kwa nini watanzania tunashindwa kuambiana ukweli juu ya uwezo wetu wa kufanya mambo? Kwa nini Rage asiamue kwa moyo mmoja kujingenga katika hicho alichonacho mkononi kwa nchi hii iliviyo huo uenyekiti wa Simba mbona ni mkubwa kuliko ubunge? kwa kutumia uwenyekiti wake akifanya vizuri hata hilo bunge litamsikiliza sasa lazima ajue kwamba ....mwishowe kupasuka msamba. Hebu tulia kwanza fanya moja wa mbili havai mojo
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Bila shaka anagombea kwa tiketi ya CCM!
    Hii ndio Bongo bana.
     
  5. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wangapi ni wakuu wa mikoa na ni wabunge??? hao je wanafanyaje mawili??? eg. Monica Mbega RC K'Njaro MP Iringa Lukuvi RC DSM MP Jimbo gani sijui huko Iringa.......Kama anaweza mwacha nae akale maposho.....
     
Loading...