Jamani hodiii..!! Nikaribisheni mwenzenu nitoe dukuduku langu...


Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
224
Likes
6
Points
35
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
224 6 35
heshima kwenu wana jf, hivi humu ndani nikitaka kusema kitu kilicho moyoni, ambacho kina wagusa kina nanihii hakuna ma cia na ma fbi watakao ni track??? Naogopa kuangukiwa na jumba bovu mwenzenu!!!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
karibu....unaweza kusema chochote coz JF iz where we dare to talk openly....but hey.....kuna sheria zake ambazo unatakiwa uzifuate....hao kina nanihii ambao unataka kuwagusa...pls be careful
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Mie mwenyewe ni member mpya ila napenda ila ilinilazimu nisome sheria kwanza. Meza hizi mwanetu usije kula BAN!!!!!! Karibu mgeni mwenzangu
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
7
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 7 0
Use strategic language to deliver the message without printing words with a hot red iron on the face of dictators cz when they feel pain, they will cut your hand.

Kumbuka kuwa Paka hakubali kulazwa chali mpaka pale akiwa kataka mwenyewe au akiwa anafanya mavituz na mwenzake ndivyo ilivyo kwa mafisadi wanaofuatilia mjengo wa JF hawakubali kulazwa chali au kujambishwa.

Humu pia yumo Spika akigonga rungu lake lazima ukae chini la sivyo unatolewa mjengoni au utatoka mwenyewe kwa hasira.

Welcome Sir/or madam and feel free to give your opinion
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
toa duku duku tu,ila liwe ndani ya sheria za humu otherwise utapewa "kifungo" cha jf "burn" wanaita wenyeji
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
Karibu sana......zingatia kanuni na sheria zetu.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
Mie mwenyewe ni member mpya ila napenda ila ilinilazimu nisome sheria kwanza. Meza hizi mwanetu usije kula BAN!!!!!! Karibu mgeni mwenzangu
Nawe pia karibu.
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
Karibu sana :welcome::welcome:
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
heshima kwenu wana jf, hivi humu ndani nikitaka kusema kitu kilicho moyoni, ambacho kina wagusa kina nanihii hakuna ma cia na ma fbi watakao ni track??? Naogopa kuangukiwa na jumba bovu mwenzenu!!!
Basi hufai kuja hapa, nenda sehemu nyingie kama Clouds FM, Uhuru na Mzalendo, Daily News n.k.

lakini karibu:sorry::blah::bump::closed_2::lalala::banplease:
 
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
224
Likes
6
Points
35
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
224 6 35
Basi hufai kuja hapa, nenda sehemu nyingie kama Clouds FM, Uhuru na Mzalendo, Daily News n.k.
LOL... KWA HIYO NDUGU JAFARI UNAMAANISHA HUKO KWA KINA CLOUDS FM etc NDIKO AMBAKO WATU WANAZUNGUMZA MAMBO YANAYOWAGUSA KINA "NANIHII" HALAFU HAWACHAKACHULIWI WALA KUWA TRACKED? FAFANUA KIDOGO...
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
wewe acha usanii!kwa nini unaingia kwanza alafu baadaye ndiyo unapiga hodi huo ndiyo ustaharabu gani?wewe ni kabila gani?
 
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
224
Likes
6
Points
35
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
224 6 35
wewe acha usanii!kwa nini unaingia kwanza alafu baadaye ndiyo unapiga hodi huo ndiyo ustaharabu gani?wewe ni kabila gani?
Oooh, Sorry Mzee TUKUTUKU, kabila langu ni MGAGAGIGIKOKO.
 

Forum statistics

Threads 1,239,007
Members 476,289
Posts 29,339,774