Jamani hivi serikali inatambua kabisa ndugu zetu waliohitimu mafunzo ya ualimu elimu ya awali?anayefahamu msaada

Pain killer

JF-Expert Member
Aug 15, 2017
7,347
2,000
Waulize cwt juzi walikuwa wanaongea na mkulu ...wanafunzi walimu kazi zipo msihofu..mkulu alisema
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom