Jamani hivi kwa nini baadhi ya wanyama hawamuogopi mwanamke??


P

poor

Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
46
Likes
0
Points
0
P

poor

Member
Joined Oct 18, 2013
46 0 0
HASA nyani, unakuta baadhi ya wanyama hawana hofu wala woga wanapomwona mwanamke hata awe mtu mzima vipi. wanyama wengine ni kama vile mbuzi dume, unakuta beberu anadiriki hata kuchomoa uume wake anapomwona mwanamke. ndipo ninapojiuliza
1.wanawezaje kuwatofaut isha binadam kwa jinsi zao?
2.je wanafahamu kuwa mwanamke ni mtu dhaifu kama tunavyoamini binadamu wengi?

2.na kama wanaamini hvyo,ni udhaifu upi wanaoamini wao?
ni hayo tu.
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,357
Likes
15,399
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,357 15,399 280
Physichollogically!!!
 
Ndugu yangu

Ndugu yangu

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
609
Likes
52
Points
45
Ndugu yangu

Ndugu yangu

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
609 52 45
HASA nyani, unakuta baadhi ya wanyama hawana hofu wala woga wanapomwona mwanamke hata awe mtu mzima vipi. wanyama wengine ni kama vile mbuzi dume, unakuta beberu anadiriki hata kuchomoa uume wake anapomwona mwanamke. ndipo ninapojiuliza
1.wanawezaje kuwatofaut isha binadam kwa jinsi zao?
2.je wanafahamu kuwa mwanamke ni mtu dhaifu kama tunavyoamini binadamu wengi?

2.na kama wanaamini hvyo,ni udhaifu upi wanaoamini wao?
ni hayo tu.
uko pori gan ambalo unaishi na nyani ?
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,462
Likes
36
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,462 36 145
Poor attitude, poor thinking, poor managerial skills
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
Nimewahigi kusikia ila ni kuhusu Ngedere...maana huku nilipo

Ngedere ni wengi sana ila sijui connection iko wapi
 
mdesi

mdesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
1,088
Likes
1,375
Points
280
mdesi

mdesi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
1,088 1,375 280
Pana kaukweli fulani hivi, ngoja kesho niende udsm pale kunangedere wengi na jinsia ya ke inaishi sehem yenye mgedere wengi, nitawaletea shindo nyuma kuondoa utata. mods fungeni kwanza huu uzi hadi kesho
 
T

tondoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
207
Likes
2
Points
35
Age
35
T

tondoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
207 2 35
Poor attitude, poor thinking, poor managerial skills
no research no right to say. kwa cc tulio kulia vijijini kuchunga ng'ombe na hata kukutana nyani hii ni habari ya kweli. hata mwanamke akikutana na nyani, nyani hawaondoki njiani mwanamke anaweza kulazimika kuahirisha safari au mpaka ampate mwanaume wa kumvusha. ukweli ndio huo.
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,610
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,610 280
Pana kaukweli fulani hivi, ngoja kesho niende udsm pale kunangedere wengi na jinsia ya ke inaishi sehem yenye mgedere wengi, nitawaletea shindo nyuma kuondoa utata. mods fungeni kwanza huu uzi hadi kesho
nimewakumbuka watani zangu wa ud teh teh darasani na ngedere
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
3,963
Likes
691
Points
280
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
3,963 691 280
sura zetu hazitishi mkuu sio kama zenu
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 87 135
kumbe wanawake ni dhaifu!
 
M

Mng'anz'agala

Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
36
Likes
0
Points
0
Age
30
M

Mng'anz'agala

Member
Joined Dec 8, 2013
36 0 0
Nackiaga Tu Ila Cnaiman Juu Yahilo Mamaangu Aliniambia Hakuweza Kusoma Kwakua Alikua Akilinda Nyan Wacle Maindi Shamban Kwaiyo Ciamini Kama Nyan Hamwogopi Mwanamke
 

Forum statistics

Threads 1,272,324
Members 489,924
Posts 30,447,483