Jamani hivi kwa nini baadhi ya wanyama hawamuogopi mwanamke??

poor

Member
Oct 18, 2013
46
0
HASA nyani, unakuta baadhi ya wanyama hawana hofu wala woga wanapomwona mwanamke hata awe mtu mzima vipi. wanyama wengine ni kama vile mbuzi dume, unakuta beberu anadiriki hata kuchomoa uume wake anapomwona mwanamke. ndipo ninapojiuliza
1.wanawezaje kuwatofaut isha binadam kwa jinsi zao?
2.je wanafahamu kuwa mwanamke ni mtu dhaifu kama tunavyoamini binadamu wengi?

2.na kama wanaamini hvyo,ni udhaifu upi wanaoamini wao?
ni hayo tu.
 

Ndugu yangu

JF-Expert Member
Aug 3, 2013
637
500
HASA nyani, unakuta baadhi ya wanyama hawana hofu wala woga wanapomwona mwanamke hata awe mtu mzima vipi. wanyama wengine ni kama vile mbuzi dume, unakuta beberu anadiriki hata kuchomoa uume wake anapomwona mwanamke. ndipo ninapojiuliza
1.wanawezaje kuwatofaut isha binadam kwa jinsi zao?
2.je wanafahamu kuwa mwanamke ni mtu dhaifu kama tunavyoamini binadamu wengi?

2.na kama wanaamini hvyo,ni udhaifu upi wanaoamini wao?
ni hayo tu.
uko pori gan ambalo unaishi na nyani ?
 

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Mar 21, 2013
37,139
2,000
Nimewahigi kusikia ila ni kuhusu Ngedere...maana huku nilipo

Ngedere ni wengi sana ila sijui connection iko wapi
 

mdesi

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
1,268
2,000
Pana kaukweli fulani hivi, ngoja kesho niende udsm pale kunangedere wengi na jinsia ya ke inaishi sehem yenye mgedere wengi, nitawaletea shindo nyuma kuondoa utata. mods fungeni kwanza huu uzi hadi kesho
 

amu

JF-Expert Member
Aug 8, 2012
15,220
2,000
Pana kaukweli fulani hivi, ngoja kesho niende udsm pale kunangedere wengi na jinsia ya ke inaishi sehem yenye mgedere wengi, nitawaletea shindo nyuma kuondoa utata. mods fungeni kwanza huu uzi hadi kesho

nimewakumbuka watani zangu wa ud teh teh darasani na ngedere
 

Mng'anz'agala

Member
Dec 8, 2013
36
0
Nackiaga Tu Ila Cnaiman Juu Yahilo Mamaangu Aliniambia Hakuweza Kusoma Kwakua Alikua Akilinda Nyan Wacle Maindi Shamban Kwaiyo Ciamini Kama Nyan Hamwogopi Mwanamke
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom