Jamani hivi hili la kubadili chuo ulichopangwa na TCU linawezekana kweli!

talentboy

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
2,025
2,000
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
yeah!kwa ud lazma zimtoke ila ingekua ni frm ud 2 udom tena angepokelewa getn na matarumbeta.
<br />
<br />
Sasa wakuu ni upi ushauri wenu,maana mpk sasa bado hamjanipa any possible means za kuweza kufanikisha mpango wangu!halaf senetor niliiyona moja ya thread zako ikiwa inarelate kdg na hii yangu,sas vp khs huyo dogo wako keshafanikisha au........?
 

talentboy

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
2,025
2,000
Ishu nyingine una pesa ya kutosha??pesa ndo kila kitu!!
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Kuhusu mkwanja sio ishu saana,ishu ni kwamba je huo uwezekano upo?na km ndio ni procedures gn unatkiwa kufuata ili kufanikisha?
 

Perry

JF-Expert Member
Feb 24, 2011
9,984
2,000
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
Sasa wakuu ni upi ushauri wenu,maana mpk sasa bado hamjanipa any possible means za kuweza kufanikisha mpango wangu!halaf senetor niliiyona moja ya thread zako ikiwa inarelate kdg na hii yangu,sas vp khs huyo dogo wako keshafanikisha au........?
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
well,dogo nenda pale udsm uliza kama kuna chance za hyo coz yako thn kama watakukubalia andka barua ya kuomba kuchange chuo tcu thn tcu ndo wataconfrm,yule dogo langu haikusumbua coz pale SUA naona hawana usumbufu sana na ukizngatia dogo alikua anahamia coz inayoogopwa na wa2 weng.ila kwa pale udsm najua lazma watakuzngua,c unajua tena mambo ye2 yale.
 

talentboy

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
2,025
2,000
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
well,dogo nenda pale udsm uliza kama kuna chance za hyo coz yako thn kama watakukubalia andka barua ya kuomba kuchange chuo tcu thn tcu ndo wataconfrm,yule dogo langu haikusumbua coz pale SUA naona hawana usumbufu sana na ukizngatia dogo alikua anahamia coz inayoogopwa na wa2 weng.ila kwa pale udsm najua lazma watakuzngua,c unajua tena mambo ye2 yale.
<br />
<br />
Poa,let me try my luck,sas na vp kuhus tcu kwa upande wao hawasumbui sana?maana yawezekn chuo wakakubali lkn tcu ikawa kizungu mkuti,hii imekaaje mkuu!
 

shirama09

Member
Apr 14, 2011
28
0
Ndugu jitayarishe na music ya ki2 cha extrem daily hawakubali kuhama mayb uhairishe mwaka,llb ya udom ni ngumu jikaze utazoea too
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom