Jamani hivi hili la kubadili chuo ulichopangwa na TCU linawezekana kweli!


talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,800
Likes
1,436
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,800 1,436 280
wana jf nlkuwa naomba uhakika juu ya hili suala,kama kuna mtu ana info za kutosha naomba anijuze,coz nataka kuchange chuo frm udom to udsm.Naomba msaada wenu wakuu.Nawasilisha.,bt tafadhali naomba habari za uhakika.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
920
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 920 280
Matokeo yako yakoje kwanza,na unataka kuja udsm kwa coz gan?
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,800
Likes
1,436
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,800 1,436 280
Matokeo yako yakoje kwanza,na unataka kuja udsm kwa coz gan?
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Mi nna div 1 ya point 9 mkuu,na kozi nnayoitaka hapo udsm ni same na niliyopangiwa udom ambayo ni LLB.kama kuna msaada wowote ambao waweza kunipa tusaidiane tafadhali.
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,800
Likes
1,436
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,800 1,436 280
Wadau mupo wapi?tuwekane sawa ktk haka kaishu jamani!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,115
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,115 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Mi nna div 1 ya point 9 mkuu,na kozi nnayoitaka hapo udsm ni same na niliyopangiwa udom ambayo ni LLB.kama kuna msaada wowote ambao waweza kunipa tusaidiane tafadhali.
mkuu div 1-9 LLB udsm huwezi pata labda Tumaini University
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
920
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 920 280
Mkuu,kikwel kwa pts hzo udsm hupati Llb,jaribu mzumbe.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
920
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 920 280
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
Mi nna div 1 ya point 9 mkuu,na kozi nnayoitaka hapo udsm ni same na niliyopangiwa udom ambayo ni LLB.kama kuna msaada wowote ambao waweza kunipa tusaidiane tafadhali.
<br />
<br />
au ruka saut.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Kwanini ulijaza chuo ambacho haukipendi?. Kuna vyuo ni simple sana kuhamia ila udsm sidhani.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
920
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 920 280
Kwanini ulijaza chuo ambacho haukipendi?. Kuna vyuo ni simple sana kuhamia ila udsm sidhani.
<br />
<br />
hata udsm co pagumu ilimradi angekua amefksha points wanazoztaka!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
hata udsm co pagumu ilimradi angekua amefksha points wanazoztaka!
<br />
<br />
udsm sio rahisi kwasababu, huwa vyuo vina specific number of student per course.
Ili wakupokee ni lazma kuwe na upungufu. Wanafunzi wengi wanaoomba mlimani wanakuwa na vigezo, so kwa kiasi kikubwa mlimani wanafikia malengo yao. Ila kuna baadhi ya vyuo hawafikii malengo kutokana na idadi ya wanafunzi walioomba.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
920
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 920 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
udsm sio rahisi kwasababu, huwa vyuo vina specific number of student per course.<br />
Ili wakupokee ni lazma kuwe na upungufu. Wanafunzi wengi wanaoomba mlimani wanakuwa na vigezo, so kwa kiasi kikubwa mlimani wanafikia malengo yao. Ila kuna baadhi ya vyuo hawafikii malengo kutokana na idadi ya wanafunzi walioomba.
<br />
<br />
na vle vle kumbuka kuna wanao chaguliwa udsm wakahtaji kuhamia vyuo vingne au wengne huwa hawaji kabisa,so nafas nying znabaki wazi mkuu.
 
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,090
Likes
780
Points
280
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,090 780 280
nenda kaulize kama nafasi ipo mkuu, mimi kuna m2 namfaham kapata iyo LLB na anayo iyo point 9 + mkopo.. nenda jaribu bahati yako
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
na vle vle kumbuka kuna wanao chaguliwa udsm wakahtaji kuhamia vyuo vingne au wengne huwa hawaji kabisa,so nafas nying znabaki wazi mkuu.
<br />
<br />
huwa ni rare case sana mwanafunzi kuchaguliwa udsm then akaamua kwenda chuo kingine. Labda kwa hii system mpya ya tcu sipo familiar nayo.
 
Ozee

Ozee

Member
Joined
May 11, 2011
Messages
31
Likes
0
Points
0
Ozee

Ozee

Member
Joined May 11, 2011
31 0 0
Cdhan kama itawezekana cz tcu walisema kwa hii system mpya,haifai kubadilisha course au chuo ulichopangwa..
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,800
Likes
1,436
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,800 1,436 280
duh!ngoma ngumu,ila jamani kama kuna mtu yupo karibu au kama anaweza kuwafikia hao jamaa wa udsm naomba aniulizie hz nafasi km zp ili kma zp nianze kufanya michakato mapema nijaribu bahati yangu.Mi niko nao mbali kdg(znz)au km kuna hotline zao ambazo munaweza kunipatia itakuwa poa pia.
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,800
Likes
1,436
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,800 1,436 280
nenda kaulize kama nafasi ipo mkuu, mimi kuna m2 namfaham kapata iyo LLB na anayo iyo point 9 + mkopo.. nenda jaribu bahati yako
<br />
<br />
Poa mkuu ntajaribu kufanya ivo!
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,800
Likes
1,436
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,800 1,436 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
na vle vle kumbuka kuna wanao chaguliwa udsm wakahtaji kuhamia vyuo vingne au wengne huwa hawaji kabisa,so nafas nying znabaki wazi mkuu.
<br />
<br />
Hili kwel linawezekana..sasa mkuu km kuna uwezo wa kuwafikia hao jamaa,naomba uniulzie hili suala ili nijue imekaaje
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,800
Likes
1,436
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,800 1,436 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
hata udsm co pagumu ilimradi angekua amefksha points wanazoztaka!
<br />
<br />
Kuhusu hili la points sidhani kama ni tatizo sana maana kuna mpk wa div 2 na wamebebwa kama kawa!
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,800
Likes
1,436
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,800 1,436 280
Kwanini ulijaza chuo ambacho haukipendi?. Kuna vyuo ni simple sana kuhamia ila udsm sidhani.
<br />
<br />
Unajua nn mkuu,mi my 1st choice ilkuwa ni algeria 2nd udsm,bt badaye nlipokuja kufungua akaunti yangu nikakuta algeria na udsm wamezifuta na kunibakishia prgrams 6 tu,si unajua tena mambo ya mitandao mkuu.
 
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
726
Likes
75
Points
45
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
726 75 45
Ishu nyingine una pesa ya kutosha??pesa ndo kila kitu!!
 

Forum statistics

Threads 1,251,863
Members 481,917
Posts 29,788,135