Jamani! Hivi George Galloway ni mtu wa aina gani?


trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,670
Likes
124
Points
160
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,670 124 160
George Galloway anapatikana kwenye TV moja ya Iran inayoitwa Press TV. Anachambua siasa za kimataifa.Anaweka mada mfano Libya,au Somalia n.k. unaruhusiwa kupiga simu (reverse call) unatoa mchango wako naye anafafanua.Nauliza wanazuoni wa humu JF mnauonaje weledi wake?
 
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,379
Likes
6
Points
0
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,379 6 0
George Galloway anapatikana kwenye TV moja ya Iran inayoitwa Press TV. Anachambua siasa za kimataifa.Anaweka mada mfano Libya,au Somalia n.k. unaruhusiwa kupiga simu (reverse call) unatoa mchango wako naye anafafanua.Nauliza wanazuoni wa humu JF mnauonaje weledi wake?
Usiumize kichwa......
 
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,670
Likes
124
Points
160
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,670 124 160
Utakuwa unamfahamu tu .. Sio bure..
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
98
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 98 145
Nenda ka google utamjua zaidi au nenda kule Scotland ulizia .
 
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2008
Messages
812
Likes
91
Points
45
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2008
812 91 45
same ol'........, master spy....,
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,124
Likes
4,898
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,124 4,898 280
George Galloway ni mtu mpenda sifa anayejua jinsi ya kula hela za waarabu kwa kuwapaka mafuta kwa mgongo wa chupa. Nakumbuka alipokuwa mbunge huko kwao UK alipata kumtetea Sadam wakati Blair alishaamua Sadam apewe kichapo. Baada ya kuonekana misimamo yake ni ya kigaidi wapiga kura wake walimtosa. Ila ni mpambananji asiyechoka huyu jamaa
 
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,670
Likes
124
Points
160
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,670 124 160
George Galloway ni mtu mpenda sifa anayejua jinsi ya kula hela za waarabu kwa kuwapaka mafuta kwa mgongo wa chupa. Nakumbuka alipokuwa mbunge huko kwao UK alipata kumtetea Sadam wakati Blair alishaamua Sadam apewe kichapo. Baada ya kuonekana misimamo yake ni ya kigaidi wapiga kura wake walimto sa. Ila ni mpambananji asiyechoka huyu jamaa
Asante sana sikuwa najua alikuwa mbunge. Vp kuhusu imani yake? Ni muislamu na je wa imani kali?
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
45
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 45 145
Asante sana sikuwa najua alikuwa mbunge. Vp kuhusu imani yake? Ni muislamu na je wa imani kali?
Sithani kama ni mpenda sifa,mi naona ni msema kweli.Wakati wa vita ya sadam,tony blair alitumia gazeti la daily mail kuchapisha documents feki
wakidai zilikutwa nyumbani kwa sadam.Zikionyesha kwamba jamaa alikua kwenye pay roll ya sadam.jamaa akaonekana mbaya ndipo alipo shindwa seat kwenye ubunge.
Baada ya hapo akawapeleka dailymail mahakamani na akashinda kesi akalipwa hela nyingi sana kama sikosei ilikuwa zaidi ya pounds millioni moja
hela zote hizo alipeke iraq kusaidia watoto yatima.
Kuhusu dini yeye ni mkristo ila mke wake wa ndoa ya pili ni muislam.
Serikali ya uk inajaribu sana kumfunga mdomo.
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
11
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 11 0
Nampenda sana Galloway, anawachachafya sana viongozi wa nchi za magharibu.
George Galloway ni mtu mpenda sifa anayejua jinsi ya kula hela za waarabu kwa kuwapaka mafuta kwa mgongo wa chupa. Nakumbuka alipokuwa mbunge huko kwao UK alipata kumtetea Sadam wakati Blair alishaamua Sadam apewe kichapo. Baada ya kuonekana misimamo yake ni ya kigaidi wapiga kura wake walimtosa. Ila ni mpambananji asiyechoka huyu jamaa
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
11
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 11 0
Kwangu mimi ni mtu anayejua agenda chafu za viongozi wa nchi za magharibi.Kwa bahati nzuri kapata mouth piece ,Press TV, ambayo anaweza kuitumia to express his views. Anaujua ukweli tofauti na mavuvuzela ya vyombo vya habari vingi duniani kama BBC,CNN,Sky News,Aljazeera nk.
George Galloway anapatikana kwenye TV moja ya Iran inayoitwa Press TV. Anachambua siasa za kimataifa.Anaweka mada mfano Libya,au Somalia n.k. unaruhusiwa kupiga simu (reverse call) unatoa mchango wako naye anafafanua.Nauliza wanazuoni wa humu JF mnauonaje weledi wake?
 
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,670
Likes
124
Points
160
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,670 124 160
Asante sana tz1.. Ila wapiga simu wengi humpa Asalaam Aleykum! Naye anaitikia Aleykum Salaam.Wakimwambia Eid Mubarak anaitikia Thank you!
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,594
Likes
3,147
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,594 3,147 280
Asante sana tz1.. Ila wapiga simu wengi humpa Asalaam Aleykum! Naye anaitikia Aleykum Salaam.Wakimwambia Eid Mubarak anaitikia Thank you!
Ahaahhh mbona kawaida au na huyu ni Muislam?
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
45
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 45 145
Asante sana tz1.. Ila wapiga simu wengi humpa Asalaam Aleykum! Naye anaitikia Aleykum Salaam.Wakimwambia Eid Mubarak anaitikia Thank you!
Asalaam aleykum ni salaamu ya kawaida na siyo ya kidini.
 
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
2,436
Likes
662
Points
280
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
2,436 662 280
Asante sana sikuwa najua alikuwa mbunge. Vp kuhusu imani yake? Ni muislamu na je wa imani kali?
Mara ya mwisho nilimuona kwenye Bigbrother UK pamoja na Rodman. He won a parliamentary seat kwa kura za waislamu wapakistani kwasababu alipinga vita ya Irak. Alikua na tuhuma ya kupewa hongo ya mapipa ya mafuta na Sadam Husein
 
I

Ilongailunga

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
1,161
Likes
382
Points
180
I

Ilongailunga

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
1,161 382 180
Galloway ni mbunge kupitia chama kidogo cha Respect, ni mpinzani mkubwa wa dola za kifalme za kiarabu(petro-monarchies)
 
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2014
Messages
6,878
Likes
381
Points
180
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2014
6,878 381 180
Wako wachambuzi wengi sana wenye kujua game la mabeberu wa magharibi lakini tatizo ni powerful machines propaganda za western CNN, SKY, BBC, AL Jazeera ... wakisaidiwa na tawala za kifalme kwenye nchi za kiarabu. Inashangaza na kusikitisha kuona Saud Arabia imekaa kimya huku Wapalestina wanauawa mamia kwa maelfu kama siyo malaki... UN sijui wanafanyakazi gani na wako kwa maslahi ya nani huku wanadamu wasiokuwa na hatia wanauawa kila kukicha ...
 

Forum statistics

Threads 1,249,423
Members 480,661
Posts 29,697,937