Jamani hili zigo la kulia sio la afrikasana pub sinza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hili zigo la kulia sio la afrikasana pub sinza

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pdidy, Apr 12, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,796
    Likes Received: 2,382
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    JAMANI HILI ZIGO ALIJAOPOLEWA AFRIKA SANA PUB ANGALIA LILIVYOHAMAKI MASKINI WEEE
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,014
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Sijakupata mkuu PDiddy..
     
  3. P

    Pomole JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujanja wote mfukoni kwa gbagbo,angefanywa kama sadamu tu!!!Huyo kulia ndio mke wake huyo
     
  4. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh mke wake mbona hata hafananii? Huyo siyo mwandish kweli?
     
  5. o

    ol'kitkit Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mshkaji analia au ndo mshangao huo...aibu mbaya, bora angejiondokea kwa upole
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,790
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hivi naona vibaya? naona kama mzee mzima ana ngeu jichoni na mama kichwani kama kuna damu hivi, ama alichanganyikiwa sana kiasi cha kuweka lipstick kichwani.
     
  7. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 563
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Madaraka hufanya watu waonekane wa maana kweli. huyu mkewe Gbagbo ukimgoogle akiwa first lady yuko tofauti kabisa na sasa. kumbe ndo maana wakishindwa wanang'ang'ania ikulu!
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    First lady anafanana na Lucy Kibaki wa Nairobi
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Duh!yaani binadamu unamwita ziko,kweli wewe una dharau sana!!
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,796
    Likes Received: 2,382
    Trophy Points: 280
    mkuu ujaelewa ..uoni hilo dege la mkuu gbagbo lilivyokaa kama wanawali wetu wa afrikasana pale sinza wakisubiri vitoweo ..jitahd hata upite pite upate nyama choma mkuu ila usiguse midege ya pale mingi screpa......apea zake azipatikaan ukiiigusa..
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,014
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Poa PDiddy,mi sikujua kuwa huyo ndo 1st lady wa Drogba,by the way nitafika mitaa ya Corner/Africasana bar baada ya mfungo.
     
  12. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Afrika nakupenda Afrika........... Kutoka Uraisi hadi kupigwa kibao na mjeshi na kushikwa mkwiju............ Kweli Africa ni moja from Capetown, to Arusha and Cairo...........
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,796
    Likes Received: 2,382
    Trophy Points: 280
    back to loliondo kwa Babu
     
  14. N

    Nali JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 748
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    Orkitikit in Kiteto or? Unajua Kimana? ndo kwa Babu yangu na Napilukunya ndio kwa mama yangu!
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,014
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Hata kwa wenzetu yapo haya,Nicolae Caeusescu na mkewe Elena yaliwafika haya mpk wakauwawa miaka ya mwishoni ya 80' kule Romania.Ubaya hulipwa ubaya tu.
     
  16. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni copiright na mama Anna Mkapa
     
  17. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,395
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Askari mmojawapo alimzaba Gbagbo kibao usoni walipomaliza kumchomoa kwenye handaki
     
Loading...