Jamani;hili la zain internet ni la kweli au changa la macho???? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani;hili la zain internet ni la kweli au changa la macho????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sizinga, Sep 1, 2010.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,813
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hawa watu wa zain wametutangazia offer kubwa kwenye kipindi hiki cha mfungo kwamba sms,kupiga simu na internet ni bure kuanzia saa 6 usiku hadi 11.59 alfajir...kwangu mi ni huku kwenye internet...jamani nimegeuka bundi kwa muda wa siku 3 sasa mid-night,silali, kila nikiweka salio kwa simu yangu nikitumia tu internet credit inakata vibaya sana,nimejaribu hii kitu kwa siku ya tatu sasa nachajiwa gharama za internet sasa hii free internet inapatikawa vp jamani?kwasababu naona wanaipigia promo maredioni na wanadai hamna mishemishe za kujiunga,sasa kwann watuongopee kuwa usiku wa 6 hadi saa 12 asubuhi ni bure ilhali wanakata hela...msaada jamani au utaratibu wa kujiunga basi watuambie
     
  2. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 715
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ni kweli, hakuna usanii, natumia kila siku bure.
     
  3. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,651
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ni kweli bure natumia kila siku. May be wapigie uwaulize kulikoni lakini hakuna kujiunga wala complication yoyote.
     
Loading...