Jamani hii chenji ya rada ninayosikia mashuleni ni bei gani?


K

kerezange

Senior Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
168
Likes
1
Points
33
Age
42
K

kerezange

Senior Member
Joined Dec 3, 2013
168 1 33
Nimekuwa na maswali mengi sana juu ya chenji ya Rada , msemo ambao nimekuwa nikiuona na kuusikia kwenye vyombo vya habari kuwa kiongozi fulani anagawa vitabu vya chenji ya rada, sasa hii serikali yetu inayoongozwa na ccm mbona hawakusema ni bei gani na itagawanywa vipi???? naomba jibu wana JF ambao mnapenda maendeleo nitakaporudi kutoka kuzika nipate jibu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ndege inataka kuondoka kwenda msibani kwa madiba
 

Forum statistics

Threads 1,252,218
Members 482,048
Posts 29,800,741