• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Jamani foleni ya leo katika barabara ya Mandera kuja Ubungo.

M

Magita

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2013
Messages
320
Points
225
M

Magita

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2013
320 225
Tunaomba waziri wa uchukuzi kuwa malori yote yanayotumia barabara ya Mandera kwenda mikoani wakati jioni yaruhusiwe kuanzia saa4 usiku ili kupisha madaladala kusafirisha abiria kwa haraka, maana shida kubwa ya msongamano wa abiria vituoni ni kutokana na mabasi mengi kukatisha route zake wakati wa kuanzia jioni saa11 kutokana na foleni, mfano leo jioni yaa12.30 foleni ya ubungo ilitokea tabata relini.
 

Forum statistics

Threads 1,403,310
Members 531,177
Posts 34,420,050
Top