Jamani ee; naomba mwanasheria wa kuniongoza katika mchakato wa divorce/decree of separation

Balacuda

JF-Expert Member
Mar 8, 2013
1,390
2,000
kwa ufupi sina cha kuongeza hapo naomba mwanasheria aniongoze katika hilo, naomba uni-PM. mwaka huu ndo mwaka niliopanga kumuwajibisha mtu... la kuvunda halina ubani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom