Jamani ebu tazama picha ya huyu babu, unaweza kufika hapo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ebu tazama picha ya huyu babu, unaweza kufika hapo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by qq.com, Mar 1, 2012.

  1. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimeona kwenye blog moja,picha ya babuj ,nimeipenda.

    wenye ujuzi waikopi na kuweka hapa


    IKO HAPA


    2 UZEE.jpg
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    uwezi fika kama kirusi cha hiv kikikukosa, utapitiwa na madawa ya kulevya, pombe, kisukari, presha, ugumu wa maisha, nk.nk.nk.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    daaah babu kishabend mgongo kudadadeki ...
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,182
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Life kwa mzee kama huyo alipaswa awe sehem maalum anatunzwa either na serikali au na wajukuu zake
    Kwa kizazi cha sasa na sukari na presha na figo kushindwa kufanya kazi na ukimwi hata nusu ya umri wa huyo babu hatufiki
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Pengine huyo ni miaka 65 tu.
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,530
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    enhe..gongo zinamaliza wazee! ukimwi nao pia unamaliza watu! cha kushangaza hizi enzi kuna kondom lakini maambukizi ndio yako juu kuliko juu kuliko! Lakini mzee kama huyu hatakiwi kuachwa kama alivyo ingebidi sasa awepo mahali kampumzika akisubiri majaaliwa ya mwenyezi mungu!
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Huyu yaelekea ni mtumwa wa sisiem hata kinua mgongo.
    Nasema hivyo kwa sababu moja na ni hivi,huyu babu hata leo ukimwuliza ni chama gani unaipenda Tanzania hii hakika atakuambia sisiem tu!

    chichiem ni janga kwa Taifa letu!
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,447
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    You must be kidding, he could be in his late 90s.!!
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,912
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Haelekei kuwa Mzee sana, labda ugumu wa maisha umemfanya awe jinsi alivyo?
     
  11. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    ...mbona huyu jamaa ni janki kabisa!...kabla ya 2005 m.k.w.er.e kuingia magogo huyu jamaa tulikuwa tupiganae soka hapo Tabata kimanga,tena alikuwa winga teleza...amepinda kwa sababu ya life ngumu aliyosabishwa na huyo mzee wa kuchekacheka...
     
  12. B

    BARCA ON Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    zamani ni zamani na sasa kuna changes nyingi sn kimazingira,vyakula na kuongezeka kwa magonjwa mbalimbali hivyo kupunguza life span
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,520
    Likes Received: 10,438
    Trophy Points: 280
    bora uzee wa huyu babu kuliko maisha ya mtz wa kawaida.yote hii sababu ya serikari yetu kuendeke wanasiasa waka ti nchi zingine uzee ni heshima kibongobongo uzee ni laana
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,974
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    asikia wakiwa wanawanga huwa wana spidi kali mfano hakuna hivi vizee vya dizaini hii
     
  15. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,076
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbona wewe hujapinda?
     
  16. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    ...nilijiunga na CDM...
     
  17. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,430
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    umemuuliza ana miaka mingapi? pengine hajafia sabini ila ni shida za maisha zinazochagizwa na awamu ya nne ya bora maisha kwa kila mtanzania.
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    anamiaka 60 tu ila hardship ya bongo imempindisha aisee..
     
  19. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    • :eyebrows: Heee Babu kala chumvi nyingi huyooo, unaweza ukakuta pamoja na kupinda mgongo lakini kimaumbile yuko fit na wadada wanaweza kukimbiaaaaaa



    • :photo:
     
  20. M

    Mussa2000 Senior Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwah! kwah! kwah! kwah! kwah! i like this! 65 mbona far sana,uswazi dizaini kama hizo zipo hata 40 somethin ila wengi wanakua bado kupinda vetebra.
     
Loading...