Jamani Clouds FM & TV ni vyombo vya habari vya CCM??

  • Thread starter mzeewakiraracha
  • Start date

M

mzeewakiraracha

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
M

mzeewakiraracha

Member
Joined Nov 2, 2010
6 0 0
4 sure wadau mi sielewi hivi vyombo viwili, mda wote wanaisifia CCM, au ni branch ya TBC?
 
Dj mat

Dj mat

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
696
Likes
244
Points
60
Dj mat

Dj mat

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
696 244 60
Hope so!utasifiaje kitu ambacho huna manufaa nacho ?:smile-big:
 

Forum statistics

Threads 1,236,187
Members 475,029
Posts 29,249,172