JAMANI BOMA BOMA BOMA!! NASEMA BOMA NG'OMBE wilaya ya HAI..


Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
Namaanisha hivyo wala sina ficho hakyamungu!!! Maneno yananiisha mie mtoto wa RCHUGA, labda waje hapa sweetlady, Mzee wa Rula, LiverpoolFC, na marejesho wanisaidie kutoa ushahidi. Ngoja nirudi zangu Arusha ila sina ugomvi na Filipo.
 
Last edited by a moderator:
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,973
Points
1,500
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,973 1,500
Boma imekufanyeje Arifu? Mji wa wajanja huo......... Na tuko mbioni kuufanya Jiji
Siku nikiwa pande hizo lazima nianzishe JF Bomang'ombe wing..
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Arushaone umerejea in piece au umerejea mzima kabisa maana jana habari yako ilikuwa inasemekana kuwa umekamatwa kimoja
Ngoja Erickb52 aje atuambie hapa
 
Last edited by a moderator:
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,428
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,428 2,000
Namaanisha hivyo wala sina ficho hakyamungu! labda waje hapa sweetlady, Mzee wa Rula, LiverpoolFC, na marejesho wanisaidie kutoa ushahidi. Ngoja nirudi zangu Arusha.

Kwa wajanja kama sisi, tukiunganisha dots za sredi ya Mzee wa Rula na post ya PakaJimmy kuhusu kutoa siri za PM hazarani, well hapo BOMACOW lazima Mamzalendo anahusika!

Unabisha?
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Taratibu Mkuu! Kule tulishawekeza zamani ndio maana tulikutahadharisha mapema. Yule member we muache hivyohivyo! Hata hivyo tunamshukuru sana kwa mwitikio na mchango wake kwa Smile. Japo kwake ilikuwa ghafla, lakini alijitoa. Big Up sana bibie!
 
Last edited by a moderator:
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,428
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,428 2,000
Hakyanani Mamzalendo akuje pande hii akanushe hii kauli yangu kuwa BomaCow panamhusu.

Mimi bana mimi. Anyway.....!
 
Last edited by a moderator:
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,428
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,428 2,000
Taratibu Mkuu! Kule tulishawekeza zamani ndio maana tulikutahadharisha mapema. Yule member we muache hivyohivyo! Hata hivyo tunamshukuru sana kwa mwitikio na mchango wake kwa Smile. Japo kwake ilikuwa ghafla, lakini alijitoa. Big Up sana bibie!
Jackpot!!

Hommie ahsante kwa kuweka mambo hazarani. Kijana Arushaone kakamatika Bomacow, ODM nimekonkludi!

Popote ulipo Mamzalendo, kam zis wei ukamatepo limbwata uwekee hii homeboy....
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Namaanisha hivyo wala sina ficho hakyamungu! labda waje hapa sweetlady, Mzee wa Rula, LiverpoolFC, na marejesho wanisaidie kutoa ushahidi. Ngoja nirudi zangu Arusha.

Kwa wajanja kama sisi, tukiunganisha dots za sredi ya Mzee wa Rula na post ya PakaJimmy kuhusu kutoa siri za PM hazarani, well hapo BOMACOW lazima Mamzalendo anahusika!

Unabisha?
hata mimi naamini hivyo!
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Jackpot!!

Hommie ahsante kwa kuweka mambo hazarani. Kijana Arushaone kakamatika Bomacow, ODM nimekonkludi!

Popote ulipo Mamzalendo, kam zis wei ukamatepo limbwata uwekee hii homeboy....
Tulia babu, Mamzalendo teyari ameonesha interesti kwangu. Najipanga tu kifamilia na my wife wangu. Yu no wat aimini!?
 
Last edited by a moderator:
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,428
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,428 2,000
Tulia babu, Mamzalendo teyari ameonesha interesti kwangu. Najipanga tu kifamilia na my wife wangu. Yu no wat aimini!?
Yeah I knoo meeen!

Kwa kifupi kijana Arushaone ako kwenye mapambano na gwiji.

Ooh God, saidia hii mutu isijirestishe in piis!
 
Last edited by a moderator:
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,663
Points
1,195
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,663 1,195
Asprin mbona mimi sikuelewi huyu hata hajasema nini kilimpata hapa boma walikupoteza wenzio hapa jamani?walikufanyaje Arushaone niambie?kuna mtu aliwadhulumu au kuwasumbua mkipita hapa boma ili nijue cha kufanya. Nilifurahi sana kuwaona natamani niwaone tena jamani, karibuni tena
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,428
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,428 2,000
nipo boma hapa.....kuna nini mbona sioni.....?
Hebu toka pande hiyo mshiki. We huna mvuto pande hiyo.

Afu hebu ambia hiyo Mamzalendo ikam zis wei niikaguemo kabla ndugu zangu Arushaone na Filipo hawajamaliza ligi yao.

Waishwaaaa?
 
Last edited by a moderator:
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Points
1,500
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 1,500
Namaanisha hivyo wala sina ficho hakyamungu!!! Maneno yananiisha mie mtoto wa RCHUGA, labda waje hapa sweetlady, Mzee wa Rula, LiverpoolFC, na marejesho wanisaidie kutoa ushahidi. Ngoja nirudi zangu Arusha ila sina ugomvi na Filipo.

Inapotokea kuwa wajukuu zako wana akili kali kama kisu cha muuza nyama wa bucha ya pale Manzese, basi unajihisi kuwa hukupoteza nguvu zako.....

Nafurahi kuona brain za akina Arushaone, Erickb52, Rocky na mtoto mpotevu The Finest inacharge kisawa sawa!!

Proud to be Babu,

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,663
Points
1,195
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,663 1,195
Tulia babu, Mamzalendo teyari ameonesha interesti kwangu. Najipanga tu kifamilia na my wife wangu. Yu no wat aimini!?
Filipo na Babu Asprin jamani taratibu mnaweza vunja mahusiano ya watu humu kwa kuhisi ndivyo sivyo ngoja aje atuelezee yaliyomkuta, halafu Filipo taratibu Marejesho asijeakaja hapa na speed.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Hebu toka pande hiyo mshiki. We huna mvuto pande hiyo.

Afu hebu ambia hiyo Mamzalendo ikam zis wei niikaguemo kabla ndugu zangu Arushaone na Filipo hawajamaliza ligi yao.

Waishwaaaa?
kwi kwi kwi kwi! Kumbe Preta ni "manamshiki?".
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Inapotokea kuwa wajukuu zako wana akili kali kama kisu cha muuza nyama wa bucha ya pale Manzese, basi unajihisi kuwa hukupoteza nguvu zako.....

Nafurahi kuona brain za akina Arushaone, Erickb52, Rocky na mtoto mpotevu The Finest inacharge kisawa sawa!!

Proud to be Babu,

Babu DC!!
Jamani Babu DC umenisahau!?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,283,904
Members 493,869
Posts 30,805,639
Top