jaman nipo serious i need a man 28 to 30 ma self nipo 25


J

jaquizoo

Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
15
Likes
0
Points
0
J

jaquizoo

Member
Joined Oct 4, 2013
15 0 0
kiukweli mda wangu umefika ss wa kutaka kustick na one guy atakaenipenda nimpende mpaka kufa!sifa awwe anajitambua,smart boy,employed or self employed,hofu ya Mungu ila awe mkristo!nimeshawahi kuwa na mvullana na nikastay naye about a year n above tukaachana!nimekaa mda nafanya mambo yangu ss ule mda wa kuitwa baby na mm nauhitaji na nimemis!
 
J

junior ziro-ii

Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
23
Likes
0
Points
0
Age
38
J

junior ziro-ii

Member
Joined Nov 21, 2013
23 0 0
Kumbe unachagua dini...acha nipite tu!
 
G

gambagumu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
914
Likes
587
Points
180
G

gambagumu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
914 587 180
OK ni jambo zuri ila mtangulize Mungu katika hitaji lako.
 
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
If ur real serious ni'pm!
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Weka picha nikuthaminishe!
 
J

junior ziro-ii

Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
23
Likes
0
Points
0
Age
38
J

junior ziro-ii

Member
Joined Nov 21, 2013
23 0 0
Nipo serious, ila sasa unachagua dini...acha nipite tu!
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
4,011
Likes
3,454
Points
280
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
4,011 3,454 280
Njoo kwa pm
 
M

minze manonu

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
50
Likes
1
Points
0
Age
28
M

minze manonu

Member
Joined Nov 27, 2013
50 1 0
Kama upo serious kwel nipm mwana,
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,230
Likes
855
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,230 855 280
upo wapi?
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Mimi rastafari, na bangi kwangu ni chagizo la ibada,

Nguzo yetu kuu ni upendo na amani,

Vip nakufaa?

hehee
Naskia siku hizi munakula nyama ndio maana marasta wengi now dayz vibonge tafauti na akina Nesta Marley..
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Kuna jamaa mmoja aliweka uzi kuwa anatafuta mwanadada wa kumuondolea bikra...
Nadhani anaweza kukufaa anaitwa Nyachinjedi
 
Last edited by a moderator:
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,333
Likes
1,654
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,333 1,654 280
tuwasiliane ili nikufanyie usaili kabla sijakuunganisha na ndugu yangu ambaye kiukweli anatafuta mke wa kumuoa
 
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
377
Likes
1
Points
0
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
377 1 0
Hellow baby...Mambo vipi. Mwenyeji wa wapi weye, umejiajiri au umejiriwa? Tutacontact vipi?
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,241
Likes
23,809
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,241 23,809 280
Uko tayari kukaaa na mla ndumu kama mie??
 
M

MFUMBULWA

Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
57
Likes
0
Points
0
Age
39
M

MFUMBULWA

Member
Joined Mar 16, 2013
57 0 0
Weka picha! Tunaogopa kuuziwa mbuzi kwenye gunia. Status yako ya HIV ni muhimu pia.
 

Forum statistics

Threads 1,252,256
Members 482,061
Posts 29,801,817