Jaman nani aliomba kazi za hd co.?wamenitumia email ya kamchango!!!


Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
1,178
Points
0
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
1,178 0
Msaada kwa anaeijua hii kampuni fresh b4 sijawatumia m-pesa yangu au ndo walewale wazee wa mjini jaman?
i hop mnakumuka zile nafas za graduates zilizotangazwa na hawa hd.co.lth
plz msaada coz wamenambia nitume elfu 10 na mpesa kwa namba ya hr director
 
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,122
Points
1,250
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,122 1,250
Elfu kumi ya nini tena mkuu? Au ndio unanunua kazi mkuu, hebu funguka kwanza!
 
Kabaizer

Kabaizer

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
513
Points
225
Age
29
Kabaizer

Kabaizer

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
513 225
Msaada kwa anaeijua hii kampuni fresh b4 sijawatumia m-pesa yangu au ndo walewale wazee wa mjini jaman?
i hop mnakumuka zile nafas za graduates zilizotangazwa na hawa hd.co.lth
plz msaada coz wamenambia nitume elfu 10 na mpesa kwa namba ya hr director
daah kaka pole hako ka buku kumi c ndo kale ka kufanyia training? maana mi ndo walivyonielekeza
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
wezi hao kimbia kama ukoma hamnaga kazi za namna hiyo
 

Forum statistics

Threads 1,295,183
Members 498,180
Posts 31,202,427
Top