Jaman! Na miba miba hii, Nungu nungu anazaaje?

Ramea

JF-Expert Member
Mar 19, 2015
1,698
2,000
images-4.jpeg
Mbona na sisi tuna mibamiba Mkuu, au hujawahi kukutana nazo!!?
 

stickvibration

JF-Expert Member
Feb 7, 2017
3,189
2,000
Hushangai VICHECHE
Wanavopata rizki zao (chakula)kwa kupitia nanhino?
Ukimwona kicheche anamnyemelea kuku utapenda
Anaingia ktk kichaka kisha anaibetua Tigo yake inachomoza kwa juu
Kosa kuku akiidonoa anambana papo hapo hlf ndukii!!!!!!!!
 

Ramea

JF-Expert Member
Mar 19, 2015
1,698
2,000
Hushangai VICHECHE
Wanavopata rizki zao (chakula)kwa kupitia nanhino?
Ukimwona kicheche anamnyemelea kuku utapenda
Anaingia ktk kichaka kisha anaibetua Tigo yake inachomoza kwa juu
Kosa kuku akiidonoa anambana papo hapo hlf ndukii!!!!!!!!
Hushangai VICHECHE
Wanavopata rizki zao (chakula)kwa kupitia nanhino?
Ukimwona kicheche anamnyemelea kuku utapenda
Anaingia ktk kichaka kisha anaibetua Tigo yake inachomoza kwa juu
Kosa kuku akiidonoa anambana papo hapo hlf ndukii!!!!!!!!
Dah, mawazo kama jamaa kwenye Avatar yako, mbona tofauti kabisa na mada iliopo mezani mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom