Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa hajapenda ni ugumu wa maisha unaotukabili waTz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Oct 31, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    View attachment 40370

    Wakuu hii picha imenifundisha kweli Tanzania tuu kwenye hali ngumu
    je wewe umejifunza nini?
     
Loading...