Jamaa anatoa kipigo halafu anamalizia na tendo..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa anatoa kipigo halafu anamalizia na tendo.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Oct 10, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,532
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Juzi kuna rafiki yangu mmoja kanipa stori kwamba wana rafiki yao mmoja wa kike huwa anakula kipigo cha mbwa mwizi kutoka kwa boyfriend wake kiasi cha huyo dada kuwa na alama kama amewahi kuugua ule upele wa mwili mzima.

    Sasa balaa ni kwamba jamaa akishamtembezea kipigo hivyo hata kama ni kwa kosa la kipuuzi namna gani lazima amalizie hasira zake kwa kufanya mapenzi na huyo mdada. Halafu balaa ni kwamba mdada kakolea mbaya........................
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,887
    Likes Received: 14,490
    Trophy Points: 280
    Dah! Kaaazi kwel kwel!
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tatizo liko hapo maana hata kile kipigo nacho inawezekana dada wa watu kimkolea ile mbaya
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aisee....
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,202
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    kumbe wanawake wenye maadili bado wapo eeh? huyo kaka ana bahati sana,mashaallah!
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,532
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa halafu huyo mtoa stori anasema kuna siku huwa anawauliza kwanini anashindwa kumuacha mshikaji pamoja na kumpa balaa zote hizo. Inasemekana siku moja kampa kisago mbaya club mpaka akamvua nguo zote, lakini kesho yake wakaonekana mtaani wanatembea wameshikana viuno. Dah mapenzi..............
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,532
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Maadili ya hivyo? Dah MAKUBWA..............
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    basi kama ni hivyo msiwaingilie wala msijiulize...
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Hii kali...kichapo mpaka upele?
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,202
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    tukijisimamia tunaambiwa watoto wa .com, hatukai na waume talaka kila siku. na me nimeamua kuwa mwanamke mwenye maadli, hata nikiletewa mke mwenza ndo kwanza nawawekea maji waoge pamoja!
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,261
    Likes Received: 7,080
    Trophy Points: 280
    wote wawili ni wagonjwa wa akili
     
  12. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,532
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh "WILL YOU MARRY ME"
     
  13. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,532
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hata mi naona tena sio tu kama wanahitaji KIKOMBE hawa wanahitaji NDOO kabisa...................
     
  14. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ndio mapenzi ya kikurya hayo!!wala hakuna tatizo hapo
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 84,200
    Likes Received: 56,189
    Trophy Points: 280
    huyo badi ni B.F huko mbeleni sijui itakuwaje......................
     
  16. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,532
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Habari zinasema mwanaume ni mkurya lakini mwanamke sio inamaana naye karithishwa ukurya eeh
     
  17. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,285
    Likes Received: 1,191
    Trophy Points: 280
    Kuna maadili kumbe hadi ya kuvumilia vipondo is my first time 2 hear so.
     
  18. M

    Museven JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    duh, hiyo njemba katili jm Idd Amin Dadaa!
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,202
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    certainly! bt be warned,what appears to be too cheap is actually ver, VERY expensive. naku-pm physical adress ya mdingi ukampe chake.
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,202
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    vipondo tu? hata cheatings tunavumilia, achia mbali mizinga ya kifedha. ukirudi home bonge la menu na nguo unanunuliwa,zako unahonga tu kwa raha zako!
     
Loading...