Jamaa amnasa vibao afisa uhamiaji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa amnasa vibao afisa uhamiaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyadhiwa, Feb 7, 2011.

  1. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kaka mmoja mwenye asili ya Somalia, raia wa Kenya anayesoma nchini Malaysia, wiki iliyopita alijikuta akizua zogo kwenye ofisi ya uhamiaji. Tukio hiko lilitokea mida ya asubuhi baada ya kaka huyo ( anajiita Mzee) kumpatia passport mhudumu (dada) naye akaipokea passport kwa kutumia tissue paper

    Kaka huyo alishikwa na hasira sana kwa kitendo hicho ndipo akaamua kumchapa vibao dada huyo mwenye asili ya kihindi kwakuwa alionesha dharau kwa mteja huyo (mzee)

    Mzee alikamatwa na polisi akawekwa mahabusu siku 3 kisha uongozi wa uhamiaji ukaamua kuitisha kikao ili wamsikilize kijana huyo. Ndipo alipowaeleza kuwa alilazimika kufanya vile kwakuwa nchi yake yenye heshima ilidhalilishwa na huyo dada.

    Uongozi ukaamuru kijana huyo(Mzee) aachiliwe huru kwakuwa mhudumu alikosea sana kushika kwa tissue paper passport ya mteja.

    Kwa bahati mbaya tuliokuwepo tukisubiri huduma hiyo tulifurahiswa kwa kitendo hicho cha kumnasa vibao hali ilopelekea kutohudumiwa kwa siku ile na kuambiwa twende siku ilofuata.
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    poleni, huajeleza ofisi za uhamiaji za wapi Malaysia au hapa bongo? nampa big up kwa kumfundisha adabu hata kama kakaa mahabusu siku tatu lakini kaitetea nchi yake.
     
  3. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ilitokea Malaysia siyo Tanzania
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    safi sana tena sana aijalishi kuwekwa sero 3
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Safi sanaa :first: ila inaonekana hiyo ofisi haina kinga ya wafanyakazi wake mpaka mtu anakunasa kibao duh, mbona nchi nyingine ofisi za uhamiaji kunakuwa na kioo na kijisehemu hata mkono kupita ni shida??
     
  6. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa kitendo kile ametupa heshma wa Africa maana tukipita mitaani tunaulizwa kama Mzee ni kaka yetu...NAsi tunajibu ndiyo
    Full kutuogopa siku hizi!
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sijaelewa safi sana story au kitendo cha kukataa kuvunjiwa heshima!!!!:A S-omg:
     
  8. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kitendo cha kukataa kuvunjiwa heshima. Hawa watu wakija kwetu Africa tunawatetemekea sana lakini wao they are so racist.
     
Loading...