Jamaa amechoka au ni uzee tuu?


Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,083
Likes
1,760
Points
280

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,083 1,760 280
SUKARI mbaya mkuu, usiombe. Inamaana hapo jogoo ndo kwisha kazi yake.
Watu wa Vunjo wamempa ubunge kama pension yake kwa kuwatumikia kipindi cha nyuma.
 

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
456
Likes
0
Points
0

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2010
456 0 0
Huyu CCM B, anasumbuliwa na vyoote, uzee na ugonjwa, ubunge kapewa kwa heshma ya lala salama, na huko mjengoni itakuwa na kuuchapa usingizi weeee!! jioni kwenda kujirusha na vimwana zipu haifanyikazi, jamani usiombe. "EPUKA SANA VITU VYA SUKARI" say no to SUGAR
 

PingPong

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
930
Likes
103
Points
45

PingPong

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
930 103 45
Naskia afya yake ndicho kilikuwa kigezo cha kupata kura nyingi ili apate hela ya kujitibia!
kama ni kweli basi sio mbaya sana , mzee wa watu apate matibabu kuliko walioingia mjengoni kwa dhumuni la kutaka kuvimbisha matumbo yao tu. Kama haujamuona siku nyingi unaweza kukataa kama ndio yeye.
 

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
Huyu CCM B, anasumbuliwa na vyoote, uzee na ugonjwa, ubunge kapewa kwa heshma ya lala salama, na huko mjengoni itakuwa na kuuchapa usingizi weeee!! jioni kwenda kujirusha na vimwana zipu haifanyikazi, jamani usiombe. "EPUKA SANA VITU VYA SUKARI" say no to SUGAR
..Nani kasema vitu vya sukari vinasababisha kisukari???? Mh!:nono::nono:
 

Forum statistics

Threads 1,205,142
Members 457,690
Posts 28,183,400