Jalada la Kapuya latoweka Polisi Makao Makuu. Mwenyewe atamba ameshinda vita!


S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
2,159
Likes
142
Points
160
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
2,159 142 160
KATIKA KILE KINACHOONYESHA NGUVU YA FEDHA INAVYOWEZA KUFANYA KAZI DHIDI YA HAKI,JALADA LA UBAKAJI ALILOFUNGULIWA PROF KAPUYA PALE PLISI MAKO MAKUU INADAIWA LIMEYEYYUKA NA KUWAACHA WAPELELEZI WALIOKUWA WAKILIFUATILIA MIDOMO WAZI.

TAARIFA ZA NDANI YA JESHI HILO MAKAO MAKUU(HQ) ZINADAI KUWA JLADA HILO LILILOFUNGULIWA KWA MBWEMBWE NYINGI LIMETOWEKA NA HAIJULIKANI LIMEPELEKWA WAPI.

MNYETISHAJI WA KUTOKA IDARA YA MASIJALA ILIYOPO GHOROFA YA SITA NDANI YA JENGO LILE ANADAI FAILI LILE HALIKUWAHI KUFIKISHWA HUKO NA ANACHOJUA NI KWAMBA UCHUNGUZI WA SWALA HILO UMEFUNGWA NA HATA WAPELELEZI WALIOPWA JALADA LILE WAMEPEWA KAZI NYINGINE NA KUAMBIWA WAACHANAE NA SWALA LA KAPUYA HADI PALE watakapopewa maelekezo mengine.

KWAKUJUA AU KUTOKUJUA KINACHOENEDELEA MAKAO MAKUU YA POLISI,. KAPUYA AMADAIWA KUPITA MITAANI AKIJINADI KUWA AMEWAMALIZA WABAYA WAKE NA MAISHA YANAENDELEA KAMA KAWAIDA.

TAARIFA HIZI ZINAKUJA WAKATI TAYARI IMETANDA HOFU KUBWA KATIKA FAMILIA YA BINTI ANAEDAI KUBAKWA NA KAPUYA NA KUAMBUKIZWA UKIMWI.

TAARIFA ZINAELEZA KUWA BINTI HUYO AMEJIFICHA KATIKA NYUMBA YA NDUGU YAKE MMOJA HAPA JIJINI DAR(PANATAJWA) HKU AKIAHIDI KUJIUA KULIKO AKUTWE NA KISASI CHA KAPUYA ALIYEAHIDI KUWASHUGHULIKIA WOTE WANAOMCHAFUA.

TUSUBIRI TUONE.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,896
Likes
10,107
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,896 10,107 280
Bazazi kapuya ,lakini hata akichomoa imemuharibia sana sifa yake kuanzia nyumbani kwake(family) hadi kitaifa nadhani katumia fedha nyingi sana kujisafisha na kashfa hii
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Chezea maccm wewe! Kubaka wanabaka wavuja jasho wa tanzania sio vigogo wa maccm! Kwa vigogo wa maccm wanatongoza hata katoto ka shule ya msingi! Labda angekuwa mbunge wa upinzani! Mapolisccm wote kimya!!
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,896
Likes
10,107
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,896 10,107 280
Halafu ile ishu ya Lema iliishaje?alisingiziwa kambaka Flora Lyimo UK!!
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,804
Likes
697
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,804 697 280
mfano wameshatuonesha wananchi wa kisessa_mwanza
ccm polisi ni yao
mahakama ni yao
pesa ni zao
ukitaka upate haki yako ni mawe tu!
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,989
Likes
2,011
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,989 2,011 280
Hapana chezea kapuya kabisa!
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,324
Likes
1,029
Points
280
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,324 1,029 280
mfano wameshatuonesha wananchi wa kisessa_mwanza
ccm polisi ni yao
mahakama ni yao
pesa ni zao
ukitaka upate haki yako ni mawe tu!
Kuna watu wanashabaha sana yani walibonda kile kichwa utadhani wanaua nyoka kifutu
 
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,210
Likes
755
Points
280
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,210 755 280
Mwenye jalada kasepa, jalada nalo likasepa....
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,985
Likes
336
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,985 336 180
Halafu ile ishu ya Lema iliishaje?alisingiziwa kambaka Flora Lyimo UK!!



usiingie jf ukiwa umelewa.vigezo na masharti kuzingatiwa.hata kama cdm unaichukia si kila mada ni cdm mbona ccm mnaogopa hadi unyasi?nchi mmegawana bado makabidhiano waswasi wa nini.hapa mada ni kapuua cd iningiaje!inawezekana unacho kinena ni sawa ila uwe makini.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Bazazi kapuya ,lakini hata akichomoa imemuharibia sana sifa yake kuanzia nyumbani kwake(family) hadi kitaifa nadhani katumia fedha nyingi sana kujisafisha na kashfa hii
kachomoa kesi ila si kashfa.kashfa zinabaki ktk fikra za watu .....ukitaka jua tafuta siku muweke kapuya na binti halafu muulize binti km yupo tayari kusafiki n a kapuya au na mtu mwingine...
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 8 0
Mh kama kweli Mkuu wa upelelezi+mkuu wa polisi mkoa nao mizigo.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,251,560
Members 481,767
Posts 29,776,114