jakaya kikwete muhimili wa maisha bora kwa kila mtanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jakaya kikwete muhimili wa maisha bora kwa kila mtanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by father-xmas, Apr 22, 2010.

  1. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    hahaaaheheeehihihhihohohoohuhuuuu!
     
  2. b

    bnhai JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 2,207
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    Hivi inawezekana Rais anatakiwa awe na watu maalum wa kukutana nao? Rais ni wa wananchi wote maana kicheko kama hicho si cha bure
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    board member haoo!!
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,277
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Mwacheni mzee wa watu atafute dawa ya moyo. Mnataka ashindwe kila kitu?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Akiendelea na hii maneno next term ndoa yake iko mashakani!...!
    Mama salma anaona haya makitu kweli?
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    mheshimiwa na picha kapendeza :rolleyez:
    [​IMG]
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,277
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Mhh FL1, kwa mwendo huu brain lazima iende taratibu, kama vile uko usingizini. Huwezi kupata heart attack kama unakutana na species kama hizi mara nyingi!
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Aaa! Mr. Presidaa huyo!! amependeza!
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    prezdaaa wetu ni handsome kuliko wote afrika ndo maana nitampa kula ili niendelee kumuona ,,,(nani anabisha)
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Kumbe kinachokuvutia Bi dada ni hicho tu...?ha ha ha
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 11,364
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    yaleyale ya ZE UTAMU!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    mmerudia tena kumchafua? au kuna kaukweli kokote?
    mwacheni atanue kataabika sana kupata uongozi toka enzi za mwalimu..........................
    tehe tehe tehe..........................................
     
  12. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #12
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Let our President Enjoy life is too short
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ni hicho tu mwaya hehehee!
    uhandsome wa prezdaa wangu unatosha kabisa kunipatia maisha bora,nitake nini zaidi jamani na smile lake aaah linafanya tanzania yangu iwe paradiso!
    tumpe kula tusimpeee!!!
     
  14. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    "Maisha bora kwa kila Mtanzania".Huyu ndio mkwele halisi bwana.Ndio maaaanaaaaaaa
     
  15. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wana meremeta wanameremeta.
     
  16. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,918
    Likes Received: 2,068
    Trophy Points: 280
    Duh..huyu mkulu kwenye sekta hii kumbe hajambo!
     
  17. m

    mtoto wa mjini JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 1,536
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Mna wivu!.
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Umesema vyema, ila hujamalizia..ulitakiwa useme a-enjoy kwa gharama zake na sio fedha za wavuja jasho.
     
Loading...