Jakaya anaelekea kudesa sera za slaa bara dogo la mawaziri


L

Lalashe

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
84
Likes
0
Points
0
L

Lalashe

Member
Joined Nov 4, 2010
84 0 0
Pamoja na Sera za msomi Dr. Slaa kuwa nzuri na Mkwere Kikwete kuzikubali, atakuwa na ubavu wa kujitenga na mafisadi na kuteuwa baraza dogo la mawaiziri pamoja na speaker wa bunge ambaye si fisadi? Wanajamii mmelisikia hilo kupitia vyombo vya habari vya chama cha majambazi? Na je Kikwete anaweza kujitenga na ufisadi na matumizi mabaya ya fedha za umma?
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,570
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,570 280
sijakuelewa !!
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,695
Likes
177
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,695 177 160
Hata mimi. Watu wengine wanaanzisha thread za ajabu ajabu kama vile kaishia darasa la nne. Pls proof read message yako kabla hujai post.
 
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
Uteuzi wake wa mwanzo hautupi imani; kwani Mh. Werema tangu ateuliwe hajajipambanua kama mtu makini. Itakumbukwa alimpelekea rais mswada wa gharama za uchaguzi ili auwekee sahihi wakati umechakachuliwa. Kama hiyo haitoshi, ushauri wake kuhusu marekebisho ya katiba yaliyoifanya Zanzibar kuwa nchi yanatia shaka. Na hivi juzi juzi alishindwa kuishauri serikali vizuri kiasi kwamba Shein akaapishwa kuwa rais wa zenj. huku bado akiwa makamu rais wa Tanzania, jambo ambalo ni kinyume na katiba.
 
L

Lalashe

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
84
Likes
0
Points
0
L

Lalashe

Member
Joined Nov 4, 2010
84 0 0
Kalamu Daftari nimejaribu kujieleza sijui kama umenielewa sasa?
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
Uteuzi wake wa mwanzo hautupi imani; kwani Mh. Werema tangu ateuliwe hajajipambanua kama mtu makini. Itakumbukwa alimpelekea rais mswada wa gharama za uchaguzi ili auwekee sahihi wakati umechakachuliwa. Kama hiyo haitoshi, ushauri wake kuhusu marekebisho ya katiba yaliyoifanya Zanzibar kuwa nchi yanatia shaka. Na hivi juzi juzi alishindwa kuishauri serikali vizuri kiasi kwamba Shein akaapishwa kuwa rais wa zenj. huku bado akiwa makamu rais wa Tanzania, jambo ambalo ni kinyume na katiba.


Mie sio nshomile ila nimekuelewa vizuri mkuu ! Aksante
 
L

Lalashe

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
84
Likes
0
Points
0
L

Lalashe

Member
Joined Nov 4, 2010
84 0 0
Hilo ni kweli nadhani raisi wetu si makini katika maamuzi yake hivyo tutegemea mambo ya ajabu na aibu kutoka kwake labda utokee muujiza katika Brains za mtu wetu?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,176
Likes
4,658
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,176 4,658 280
Hilo ni kweli nadhani raisi wetu si makini katika maamuzi yake hivyo tutegemea mambo ya ajabu na aibu kutoka kwake labda utokee muujiza katika Brains za mtu wetu?
Hakuna muujiza utakaotokea, na tusitegemee mabadiliko kutoka kwa huyu rais.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,446
Likes
1,304
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,446 1,304 280
Mkwere na akili zake za kuangalizia hawezi kuacha kula juche la Slaa(PhD).
 
L

Lalashe

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
84
Likes
0
Points
0
L

Lalashe

Member
Joined Nov 4, 2010
84 0 0
KAA LA MOTO-Ni kweli sijaenda shule hata la nne sijafuzu. Nafasi ya kwenda shule nimekosa kutokana na ukweli kwamba utawala uliopo ulininyima nafasi ya kwenda shule na kuwa na elimu kama wewe. Lakini usijali najitahidi kujisomesha madarasa ya watu wazima ili siku moja nami niwe kama wewe usiyefanya makosa. Ninachoomba kwako ni msaada ili nijikomboe kutokana na hali ambayo hata mimi ninaichukui na inanikasirisha sana.
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
0
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 0 133
2005 Sikumpa Kura Yangu JK; 2010 Sikumpa Kura Yangu JK. Kwa Sababu JK Ni Chekibobu. Siwezi Kutoa Kura Yangu Kwa Chekibobu. Bora Nife Tu, Kuliko Kutoa Kura Yangu Kwa Chekibobu. Chekibobu Hastahili Kuwa Rais wa TZ. Ndiyo Maana Tuna Matatizo Mengi Kwa Sababu ya Huyu Chekibobu JK.
Hii msg yako inamrengo flani wa ki anti-fisadi! inaonekana ulikuwa unataka kughani...Ebu tupe sifa za Chekibobu!
 
coby

coby

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
342
Likes
1
Points
35
coby

coby

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
342 1 35
Akidesa tu ndio kifo cha CCM sababu watakua wanaendesha gari ambalo hawalijui vizuri, kumbe limetegwa alarm wasione pa kulidisable likawazimikia. Sera zote walizoziiga toka upinzani zimewashinda
 
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2008
Messages
5,747
Likes
3,663
Points
280
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2008
5,747 3,663 280
Byenda, you have a valid point: kwa uteuzi wa kwanza, JK hana jipya! Let's just wait and see atadesa kiasi gani!
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
7
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 7 135
nadhani baraza lake la mawaziri litakuwa na sura kama hii:
rais atafuta baadhi za wizara na zingine kuziunganisha na atakuwa na baraza dogo sana!!!!

1) waziri mkuu-
2) mambo ya nje na uhusiano wa EA-
3) fedha na uchumi-
4( sheria na katiba (mambo ya ndani kufutwa)-
5) ulinzi-
6) elimu-
7) kilimo, mifugo na uvuvi-
8) kazi na maendeleo ya jamii-
9) afya na mazingira-
10) ardhi, mawasiliano na miundo mbinu-
11) madini, mali asili na utalii
12) utamaduni,wanawake, na watoto


Wizara kama habari na michezo azifute na kila wizara iwe ina msemaji wake huku michezo ikisimamiwa na vilabu vyao.
Mambo ya ndani ifutwe na kazi zake zifanywe na wizara ya katiba na sheria.

Hakuna haja ya kuwa na mawaziri wadogo kazi zao zifanywe na makatibu wakuu na kwa hakika serikali itawajibika vilivyo na kupunguza gharama!!!

ombi langu kwa rais ni kuwa awajumuishe wapinzani ktk serikali yake ili kujenga umoja wa kitaifa na kwa kuanzia ampe Lipumba wizara ya fedha na uchumi huku dr. Slaa apewe wizara ya sheria na katiba!!!
 
L

Lalashe

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
84
Likes
0
Points
0
L

Lalashe

Member
Joined Nov 4, 2010
84 0 0
KAA LA MOTO-Ni kweli sijaenda shule hata la nne sijafuzu. Nafasi ya kwenda shule nimekosa kutokana na ukweli kwamba utawala uliopo ulininyima nafasi ya kwenda shule na kuwa na elimu kama wewe. Lakini usijali najitahidi kujisomesha madarasa ya watu wazima ili siku moja nami niwe kama wewe usiyefanya makosa. Ninachoomba kwako ni msaada ili nijikomboe kutokana na hali ambayo hata mimi ninaichukui na inanikasirisha sana.
 
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
1,225
Likes
137
Points
160
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
1,225 137 160
Na je Kikwete anaweza kujitenga na ufisadi na matumizi mabaya ya fedha za umma?
Lalashe, wewe unaweza kujitenga na wewe mwenyewe?! Kama ukiweza basi Kikwete naye ataweza kujitenga na ufisadi na matumizi mabaya ya fedha za umma. Na habari ndiyo hiyo
 
coby

coby

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
342
Likes
1
Points
35
coby

coby

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
342 1 35
nadhani baraza lake la mawaziri litakuwa na sura kama hii:
rais atafuta baadhi za wizara na zingine kuziunganisha na atakuwa na baraza dogo sana!!!!

waziri mkuu-
mambo ya nje na uhusiano wa ea-
fedha na uchumi-
sheria na katiba (mambo ya ndani kufutwa)-
ulinzi-
elimu-
kilimo, mifugo na uvuvi-
kazi na maendeleo ya jamii-
afya na mazingira-
ardhi, mawasiliano na miundo mbinu-
madini, mali asili na utalii
utamaduni,wanawake, na watoto

wizara kama habari na michezo azifute na kila wizara iwe ina msemaji wake huku michezo ikiwa chini ya waziri wa utamaduni. Mambo ya ndani ifutwe na kazi zake zifanywe na wizara ya katiba na sheria.
hakuna haja ya kuwa na mawaziri wadogo kazi zao zifanywe na makatibu wakuu na kwa hakika serikali itawajibika vilivyo na kupunguza gharama zake!!!

ombi langu kwa rais ni kuwa awajumuishe wapinzani ktk serikali yake ili kujenga umoja wa kitaifa na kwa kuanzia ampe lipumba wizara ya fedha na uchumi huku dr. Slaa apewe wizara ya sheria na katiba!!!
Don't ever think of it, Dr. Slaa awe chini ya huyo mkwere!!!!!! Kamwe hawezi kukubaliana na hilo
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,695
Likes
177
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,695 177 160
KAA LA MOTO-Ni kweli sijaenda shule hata la nne sijafuzu. Nafasi ya kwenda shule nimekosa kutokana na ukweli kwamba utawala uliopo ulininyima nafasi ya kwenda shule na kuwa na elimu kama wewe. Lakini usijali najitahidi kujisomesha madarasa ya watu wazima ili siku moja nami niwe kama wewe usiyefanya makosa. Ninachoomba kwako ni msaada ili nijikomboe kutokana na hali ambayo hata mimi ninaichukui na inanikasirisha sana.
Usijali mimi ni mwalimu wa upe nilimaliza darasa la kumi la zamani. Nitakusaidia when in need.
 

Forum statistics

Threads 1,205,438
Members 457,891
Posts 28,194,069